Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20
    Từ hôm ra mắt BBM trên Androi và Iphone BBM của mình trên con 9700 có thể gửi nhân sang đên các mã PIN trên androi và Iphone bình thường nhưng từ sáng hôm nay 3-11 thì mình không thể nào gửi đi được nhưng vẫn nhận messenger từ tài khoản Iphone và Androi bình thường. Còn chát với các mã pin thuần Blackberry thì cũng vẫn gửi nhận bình thường
    Có ai bị tình trang này giống mình không vậy và cách khắc phục ntn nhé
    Mã pin của mình : 221F66A3

Chưa gặp, kê dép hóng nào

Sent from my BlackBerry 9860 using Tapatalk

chưa gặp tình trạng trên luôn. Mình vẫn chat hàng ngày với bx mình xài BBM trên Android.

K bị tinh trạng trên.. Vẫn chiến bét nhè ..

Còn mình bị lỗi này,sáng cài bbm cho bạn gái xong hí hửng tạo bbid,đăng nhập vào,gửi pin wa máy e,e acept nhưng vẫn ko hiện tên trong danh bạ bbm,bên iphone cũng ko có thông báo gì,dùng 9700 gửi invite qua iphone thì iphone ko nhận được,bên 9700 vẫn báo peding dù đợi cả ngày,có bác nào giúp vs

Sent from my BlackBerry 9700 using Tapatalk

Trích dẫn Gửi bởi thienvan96
    Còn mình bị lỗi này,sáng cài bbm cho bạn gái xong hí hửng tạo bbid,đăng nhập vào,gửi pin wa máy e,e acept nhưng vẫn ko hiện tên trong danh bạ bbm,bên iphone cũng ko có thông báo gì,dùng 9700 gửi invite qua iphone thì iphone ko nhận được,bên 9700 vẫn báo peding dù đợi cả ngày,có bác nào giúp vs

Lỗi này hôm trước e bắt thằng bạn iPhone cài BBM xong nó add mình cũng bị vậy, accept rồi nhưng bên iPhone thì chả thấy mình trong contact, bên BB mình thì cứ hiẹn pending, thử đi thử lại mãi cuối cùng lỗi là do BB của mình. Hard reset lại BB đồng thời xóa hết yêu cầu ở cả 2 bên đi rồi add lại 1 cái ok luôn
    (e dùng Bold 9k )

UP lên hóng cao nhân chứ bị này hoài dùng ức chế quá, add cái bbm với nền tảng khác mà khổ không đỡ được

Chưa bị, chơi với mấy ace trên bbm group, có mấy người dùng sky mà vẫn bbm group bình thường, gửi tin vẫn nhận hết.

Trích dẫn Gửi bởi mr_cancer2206
    Lỗi này hôm trước e bắt thằng bạn iPhone cài BBM xong nó add mình cũng bị vậy, accept rồi nhưng bên iPhone thì chả thấy mình trong contact, bên BB mình thì cứ hiẹn pending, thử đi thử lại mãi cuối cùng lỗi là do BB của mình. Hard reset lại BB đồng thời xóa hết yêu cầu ở cả 2 bên đi rồi add lại 1 cái ok luôn
    (e dùng Bold 9k )

Trích dẫn Gửi bởi thienvan96

Bực quá đi. Đang bị lỗi giống vậy, xử sao đây.???ai jup với?
    Số là lúc trc bbm for android mới ra, add dc pin rồi, bữa wa con vợ nó ghét mình thế là nó delete pin mình trên máy (vợ xài android), jo muốn add lại thì không cách nào dc cả, mời thì trên android cứ báo là lời mời bị từ chối - mắc dầu trên bb97 của mình chọn accept khi có lời mời. Ngược lại bên bb97 add pin của android thì cứ ở chế độ pending hoài, bên máy android không có động tĩnh j cả - không thấy có lời mời chạy wa. Bó tay rồi. Trên bb thì test cỡ nào cũng add pin dc ầm ầm. Còn android thì không hiểu sao nó kén quá vậy không biết???help me...:P

Guest
    hpkhuong BBM cho Android mới có bản update đó, bạn thử cập nhật cho Android đi xem sao

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Không thể kết nối BBM giữa 9700 với điện thoại Android và iPhone?
    Bởi inthelong8 trong diễn đàn Thảo luận chung về BBM
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 08-05-2014, 01:48 AM
  2. Thủ thuật tắt thông báo và Quản lý ứng dụng Android trên BlackBerry 10
    Bởi londammau trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 26-03-2014, 06:39 PM
  3. [Video] So sánh BBM trên iPhone, Android và BlackBerry 10
    Bởi anduong trong diễn đàn Thảo luận chung về BBM
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 29-10-2013, 12:40 PM
  4. Chia sẻ email đã sử dụng dc bbm trên android và iphone
    Bởi nguyengocanhkt trong diễn đàn Thảo luận chung về BBM
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 25-10-2013, 11:26 AM
  5. LG và Microsoft ký kết thỏa thuận bằng sáng chế trên HĐH Android và Chrome!
    Bởi tainangnpl1 trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 12-01-2012, 11:45 PM