Kết quả 1 đến 9 của 9
    Các bác cho em hỏi là khi e đang trong cửa sổ chát của bbm, e để chế độ chỉ rung, thì khi có tin nhắn đến từ người chát đó (chứ k phải cửa sổ chát khác nhé) thì nó vẫn rung mặc dù e vẫn đang ở trong cửa sổ đó, sau đó e chuyển sang chế độ normal thì e thử tắt rung và chỉ để âm báo thì dù vào cửa số chát r nó vẫn có âm báo đến, e thử chuyển sang chế độ chỉ rung và tắt rung trong chế độ tuỳ chỉnh của bbm thì vẫn bị trừ khi để tắt tất cả các âm báo. Có cách nào mà mình đang ở trong cửa sổ chát thì người chát đến nó k

thông báo nữa. Khi e out ra thì mới có thông báo không ạ?

Có thể nói rằng họ (BlackBerry) không làm được ) từ bbos đã bị như thế này rồi

bà chị e lại có kiểu nếu đang chát thì nó k thông báo còn lúc out ra thì nó mới báo @@, thế là thế nào nhỉ

À, nếu đang xài bbm cho iphone hoặc Android thì hãy mừng vì đó là một lỗi chấp nhận được )

k bác ơi. e cũng xài zép 10 và chị e cũng zép 10 ạ

Ối. Thế à, bà ấy xài phiên bản bbm mấy ế? Rom nữa, của mình và đa số người khác thì đều có báo notification như bạn cả

Để tối e hỏi xem sao. Hi

thế tình hình các bác thế nào rồi. @@ cái lỗi này khó chịu vô cùng. mình chat với bạn bên android nhiều lúc ko để ý tới. mà hình như phần mềm chat của android ko có PING!!! để báo

xin lỗi đào mộ tí, mình cũng bị lỗi này, rất khó chịu....lúc đầu ko bị nhưng từ khi update bbm thì lại bị...bbm trên iphone thì ko bị vậy....[-(