Kết quả 1 đến 9 của 9
    Guest
    em chào mọi người , hiên nay em đang sài con STL100-3 Z10 , em dang sài bản 10.2.1.2977 cho em hỏi có pải là bản mới nhất ko , câu hỏi thứ 2 là tại sao em vào BBM nó báo lỗi BBM ko thể kết nối với máy chủ , vá không có dữ liệu BB ai giúp em với

1. Bản này chưa phải mới nhất.

2. Cột sóng có biểu tượng chùm dâu chưa? Bạn đang xài sim gì? Một số sim nhà mạng ở Việt Nam không hỗ trợ "chùm dâu"

Thế bác ResearchInMotion cho em hỏi là hồi trước em xài 9700, đăng ký BIS thì okie. Nhưng em mới mua con Q10, cắt sim xong bỏ vào con Q10 thì nó không hiển thị chùm dâu là bị sao vậy bác? Em vẫn đang sử dụng chứ chưa huỷ gói BIS bác à (. À, em dùng viettel bác nhé

Bạn nên dùng sim khác có 3G (không cần BIS) thử lại nhé. Khả năng Q10 của bạn không có "chùm dâu"

Nếu thử lại không được, thử Wipe máy xem sao.

Thế bác cho em hỏi là BB10 có máy bị no BIS không bác (. Hồi xưa BBOS có mà em ko biết BB10 có ko?

Trích dẫn Gửi bởi hvnth_88
    Thế bác cho em hỏi là BB10 có máy bị no BIS không bác (. Hồi xưa BBOS có mà em ko biết BB10 có ko?
    Có thể loại đó bạn ạ

Ôi, Thế thì mệt em rồi (. Cám ơn bác đã giúp em nhé

em sài mạng vietnammobiel , chùm dâu là sao anh , thế úp bản mới nhất ở âu ạ bây giờ e pải làm sao , chỉ giúp e e hậu tạ cái card dt ạ

Vietnamobile không hỗ trợ BlackBerry. Bạn thử với Sim của 3 nhà mạng: Vinaphone, Mobiphone và Viettel nhé!