Kết quả 1 đến 6 của 6
    Hiện mình đang dùng một em BB Z10-003 mua cách đây được 1 năm rưỡi rồi. Đợt đó mình mua đúng đợt giảm giá gây sốt thị trường với giá gần 5triệu, nhân viên khuyên mua thêm ốp lưng cho bền mình thấy cũng hợp lý lên làm luôn quả ốp Nillkin 150k màu đen ốp vào trông em nó dày dặn hơn hẳn. Kể từ đó trở đi mang đi đâu cũng yên tâm và điều tất nhiên không tránh khỏi tình trạng chẳng may làm rơi, lần đầu tiên rơi cái mà mình cứ sót hết cả ruột kiểm tra kĩ càng cứ lo máy bị hỏng gì phần trong nhưng sau đó máy dùng vẫn ngon ko vấn đề gì, từ đó mình đã làm rơi cực kì nhiều cũng phải đến hơn 20 lần nhưng máy vẫn ko về hấn gì móp méo. đơ giật, long ốc.... gì cả. Từ đó mình phải công nhận là những sản phẩm của BB công nhận là bền bỉ!.
    ( Bài viết mình viết là trải nghiệm thực tế của mình với chiếc BB Z10 chứ không phải là quảng cáo trá hình cho blackberry đâu nhé.)

Thanks đã quan tâm

Của mình rơi móp 3 góc máy còn chả vấn đề gì nữa là, cũng không có dùng ốp luôn, :3

Trích dẫn Gửi bởi khuonghus
    Của mình rơi móp 3 góc máy còn chả vấn đề gì nữa là, cũng không có dùng ốp luôn, :3
    dùng ốp cho đỡ xước, máy nó đẹp hơn

Mình dùng ốp kết quả 4góc máy xấu woắc, nắp lưng trầy ở 4 góc luôn. Giờ thì không dùng nữa, để vậy cho nó đẹp.

mình dùng ốp transform của bb thấy cũng không thích lắm, cuối cùng xài bao da rút là thấy ok

hóng ....................

Các Chủ đề tương tự

1. Monument Valley - Game "siêu nghệ thuật" đang miễn phí trên Amazon
    Bởi thaontasieuthi trong diễn đàn Trò chơi - Games cho BlackBerry 10
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 04-08-2015, 11:40 PM
  2. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 19-03-2015, 11:03 AM
  3. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 09-12-2013, 12:20 PM
  4. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 25-05-2013, 11:15 AM