Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 39 của 39
    nghe bác @tienphong1411 mình mới để ý a, tất cả các ISP mình sử dụng đều là của VNPT - không biết cái chỗ ngồi với ông anh VNBB là của ISP nào cung cấp ! Túm lại bản BDM thấp nhất là bản 6.1 còn cao nhất là bản 7.0 - các bác có thể down được trên diễn đàn bbvietnam.com

Mình chỉ có suy nghĩ đơn giản beta thì nên dùng beta để phát hiện ra nhiều lỗi. <br /><br />--- Added at 03/11/2011, 10:40 ---<br /><br />

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    @tienphong1411: chỉ phỏng đoán thôi mà. Đúng là không vấn đề của @w_clock không liên quan đến BDM mà là vấn đề khác. Security wipe lại ở nơi wifi tốt là lại được bình thường
    nhà em wifi cực ổn - đánh giá trên mức bình thường anh VNBB a - có thể ISP cũng ảnh hưởng! nghe hơi vô lý nhưng thực sự chưa có cách lý giải nào hơn nên em cứ đổ thừa tại ISP - thật xấu hổ nếu chỗ quán cafe kai cũng dùng của VNPT :">

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    @tienphong1411: chỉ phỏng đoán thôi mà. Đúng là không vấn đề của @w_clock không liên quan đến BDM mà là vấn đề khác. Security wipe lại ở nơi wifi tốt là lại được bình thường

Trích dẫn Gửi bởi w_clock
    nghe bác @tienphong1411 mình mới để ý a, tất cả các ISP mình sử dụng đều là của VNPT - không biết cái chỗ ngồi với ông anh VNBB là của ISP nào cung cấp ! Túm lại bản BDM thấp nhất là bản 6.1 còn cao nhất là bản 7.0 - các bác có thể down được trên diễn đàn bbvietnam.com

Mình chỉ có suy nghĩ đơn giản beta thì nên dùng beta để phát hiện ra nhiều lỗi.

--- Added at 03/11/2011, 10:40 ---

nhà em wifi cực ổn - đánh giá trên mức bình thường anh VNBB a - có thể ISP cũng ảnh hưởng! nghe hơi vô lý nhưng thực sự chưa có cách lý giải nào hơn nên em cứ đổ thừa tại ISP - thật xấu hổ nếu chỗ quán cafe kai cũng dùng của VNPT :">
    để tối nay thử xem lại vụ này coi sao, chắc là nhà mạng rùi, tui thử 3 chổ, 1 fpt và 2 vnpt. kết quả 2 vnpt không được và 1 fpt thì đc, không lẻ đây là sự trùng hợp )

Trích dẫn Gửi bởi vnbb

Mình chỉ có suy nghĩ đơn giản beta thì nên dùng beta để phát hiện ra nhiều lỗi.

--- Added at 03/11/2011, 10:40 ---

để tối nay thử xem lại vụ này coi sao, chắc là nhà mạng rùi, tui thử 3 chổ, 1 fpt và 2 vnpt. kết quả 2 vnpt không được và 1 fpt thì đc, không lẻ đây là sự trùng hợp )

sự trùng hợp hay không thì thực sự không biết, bác có điều kiện thử lại coi sao a, đêm qua up bản 3849 1 phát ăn ngay vẫn nguyên App World nhé!

sự trùng hợp hay không thì thực sự không biết, bác có điều kiện thử lại coi sao a, đêm qua up bản 3849 1 phát ăn ngay vẫn nguyên App World nhé!

AppWorld vẫn có mà, có phải thiếu ở bản update mới đâu. Anh đã có thông tin cập nhật ở topic kia rồi mà
    Đó là lỗi soạn thảo của người viết thông báo, trang BerryReview lấy nguyên thông báo đó chứ chưa trải nghiệm nên gây cho anh em hoang mang thôi )

thì đúng là còn nguyên nếu trình tự bác như sau 1.0.7.3312 rùi up lên 2.0, tất cả điều giữ nguyên
    nhưng khi bác thực hiện thao tác Security Wipe đang ở 2.0 thì sẻ không còn gì hết. chỉ còn cái trình duyệt web thôi (nếu bác không đăng ký lại sau 24h đăng ký lần đầu ở trang web xin dùng thử 2.0)
    và nếu như bác muốn có đầy đủ như bản 2.0 thì đăng ký lại, sau đó làm thao tác Security Wipe, tới phần update nó sẻ có cho update. hoặc muốn đầy đủ như 1.0.7.3312, thì tắt máy, cắm vào máy tính, rùi upadate nó sẻ về bản 1.0.7.3312, sau đó đăng ký update lên 2.0, như vậy mình sẻ có bản 2.0.0.3778 đầy đủ cái biểu tượng của 1.0.7.3312

PB của em sau khi up lên 2.0.0.4869 không nhận WIFI và bluetooth thì làm thế nào hả các bác. Mấy hum rùi không vào được mạng, đang chán quá (

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi phamduysc
    PB của em sau khi up lên 2.0.0.4869 không nhận WIFI và bluetooth thì làm thế nào hả các bác. Mấy hum rùi không vào được mạng, đang chán quá (
    @phamduysc: bạn thử wipe rồi update lại xem sao. Nếu không thì nên quay về 1.0.8
    Thực sự bản 2.0 chỉ để thử cho biết thôi, chứ sử dụng lâu dài thì vẫn nên quay về bản chính thức v1.0.8, chứ bản beta 2.0 còn nhiều lỗi khó chịu lắm

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234

Các Chủ đề tương tự

1. Playbook - Nhờ các bro hỗ trợ giúp
    Bởi ksonlevan trong diễn đàn Hệ điều hành (OS) cho PlayBook
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 04-09-2014, 11:48 AM
  2. Cần giúp đỡ Playbook lỗi lạ.
    Bởi cbarachgia_65 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 24-06-2014, 09:49 AM
  3. cần giúp playbook không khởi động được.
    Bởi londammau trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 22-04-2014, 10:19 PM
  4. Tổng hợp những thông tin hữu ích giúp bạn dễ dàng bắt đầu với Playbook
    Bởi tienvietxua1001 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 25-02-2013, 06:47 PM
  5. Bác bác giúp camera playbook giúp em với !!!!!
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 08-09-2012, 10:46 PM