Kết quả 1 đến 2 của 2
    Guest
    chào cả nhà, tình hình là sau 3 ngày xài BB Playbook thì có phát hiện ra 1 số cái lỗi, cũng có thể ko phải lỗi mà là 1 cái gì đó bất cập thôi, thế này, ko biết có ai gặp và có cách khắc phục gì ko? có thể chia sẻ cho em với ? ai có lỗi cũng có thể up lên luôn
    xin cảm ơn rất nhiều

1. Khi dùng browser mặc định của PB thì khi ta lướt web, những trang có flash nhiều, banner nhiều thì ko thể chạm tay vào các chỗ đó để kéo web lên được

2. Khi đang nghịch ngợm chương trình(cụ thể là đang chơi game ) mà pin gần hết thì sẽ có popup báo pin hiện ra và vô tình ko biết tại sao thì nó lại bị mờ đi, nằm phía sau các chương trình đang chạy (có thể là do mình bấm nhanh tay quá thì cái popup đó nó mới hiện ra đã bị chương trình đang xài đè lên ) và hậu quả là ko thể thao tác gì với những cái vùng nào trên màn hình có dính đến miếng đó, mà miếng đó nó nằm ngay chỗ option--pin nên ko thể standby :

3. Sao em comment bằng playbook trên diễn đàn bbvietnam.com thì rất chậm, gõ 1 từ thì đợi mãi mới ra, phải chăng vì diễn đàn tích hợp bộ gõ tiếng việt vô nên nó chậm?

4.

chắc sẽ còn thêm lỗi.....

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi hugobaoloc
    chào cả nhà, tình hình là sau 3 ngày xài BB Playbook thì có phát hiện ra 1 số cái lỗi, cũng có thể ko phải lỗi mà là 1 cái gì đó bất cập thôi, thế này, ko biết có ai gặp và có cách khắc phục gì ko? có thể chia sẻ cho em với ? ai có lỗi cũng có thể up lên luôn
    xin cảm ơn rất nhiều

1. Khi dùng browser mặc định của PB thì khi ta lướt web, những trang có flash nhiều, banner nhiều thì ko thể chạm tay vào các chỗ đó để kéo web lên được

2. Khi đang nghịch ngợm chương trình(cụ thể là đang chơi game ) mà pin gần hết thì sẽ có popup báo pin hiện ra và vô tình ko biết tại sao thì nó lại bị mờ đi, nằm phía sau các chương trình đang chạy (có thể là do mình bấm nhanh tay quá thì cái popup đó nó mới hiện ra đã bị chương trình đang xài đè lên ) và hậu quả là ko thể thao tác gì với những cái vùng nào trên màn hình có dính đến miếng đó, mà miếng đó nó nằm ngay chỗ option--pin nên ko thể standby :

3. Sao em comment bằng playbook trên diễn đàn bbvietnam.com thì rất chậm, gõ 1 từ thì đợi mãi mới ra, phải chăng vì diễn đàn tích hợp bộ gõ tiếng việt vô nên nó chậm?

4.

chắc sẽ còn thêm lỗi.....
    1. Đấy không phải là lỗi, mà là trang web nó hiện lên rồi nhưng mà nó vẫn chưa load được hết, nên khi bạn chạm tay vào những chỗ có flash thì không kéo được, tốt nhất là chạm tay vào những chỗ có chứ mà kéo, chắc chắn sẽ được
    2. Cái đấy m chưa gặp bao giờ
    3. Cái này là tại bộ gõ tích hợp thôi
    4.
    Những cái bạn nói mình nghĩ không phải là lỗi, gọi là lỗi nó nghiêm trọng quá

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 26-03-2017, 10:36 PM
  2. làm sao để backup playbook khi không biết pass của bbid trên playbook???????
    Bởi tienhiepqn trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 22-02-2014, 12:03 AM
  3. [OS5 Only] PlayBook Mini - Mang phong cách Playbook lên BlackBerry của bạn
    Bởi wthoinay1 trong diễn đàn Theme - Hình nền
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 21-04-2013, 06:31 AM
  4. [VIDEO] so sánh HTML5 và multitask giữa BlackBerry PlayBook 4G vs PlayBook Wi-Fi
    Bởi hanhi2015 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 10-08-2012, 08:23 PM
  5. Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 27-03-2012, 03:55 PM