Kết quả 1 đến 8 của 8
    Tình hình là lúc mình mới mua Playbook về thì mình chép phim từ PC vào xem bình thường (file mkv nha anh em). Nhưng sau khi mình cài một số app (trong đó có cả app để xem phim là MovieSrt và MovieSrt) thì mình chép file vào và mở video lên chẳng nhận gì cả (mình chép theo đường dẫn playbook:/accounts/1000/shaed/video và cả theo đường dẫn playbook:/accounts/1000/shaed/misc/android/movies). Lúc đầu mình nghĩ chắc PB ko hỗ trợ file này (mặc dù mấy tập film trước coi được hẳn hoi, film bộ mà) nhưng lạ một điều là mình vào PB, dùng app "File and Folder" copy (move) file video từ đường dẫn "playbook:/accounts/1000/shaed/video" sang "playbook:/accounts/1000/shaed/misc/android/movies" (và ngược lại) thì mở video lên lại nhận bình thường (nhưng tốc độ copy bằng "File and Folder" thì chậm vô đối). Mình không hiểu đây là hiện tượng gì nữa, có lẽ là bị "đụng" app chăng? Anh e nào rành vụ này chỉ mình với, xin chân thành cảm ơn!

Hjx, tình hình là đã gỡ 2 app xem phim ra nhưng vẫn ko cải thiện được, pà con mau mau giúp mình với!!!

[ Posted by Mobile Device ]

Đúng là hiện tượng rất lạ :|

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Đúng là hiện tượng rất lạ :|
    Bác vnbb cũng ko biết hiện tượng j hả???
    Em thì toàn dùng bdm copy có convert trực tiếp lun. Thấy cũng nhanh và hình ảnh cũng đẹp!

hjx, đến cao thủ như bác vnbb cũng bó tay thì ... de nghien cuu them xem sao, thanks a e da tro giup nhe, hy vong se co cach giai quyet, mot dem ngon jac nha ae. mod thong cam, pb go tv ko that tot.

Trích dẫn Gửi bởi aptx4869
    hjx, đến cao thủ như bác vnbb cũng bó tay thì ... de nghien cuu them xem sao, thanks a e da tro giup nhe, hy vong se co cach giai quyet, mot dem ngon jac nha ae. mod thong cam, pb go tv ko that tot.

Theo đúng Nội quy, bài này của bạn bị xóa vì viết Tiếng Việt không dấu. Diễn đàn đã hỗ trợ bộ gõ rồi, bạn gõ Tiếng Việt thoải mái trên PlayBook mà.

Còn vấn đề của bạn thì đúng là lạ thật, vì mình copy file vào để ở đâu cũng được, Video hay MovieSRT nó vẫn quét ra và hiện lên trong danh sách

Guest
    giờ cũng chẳng biết phải làm sao nữa, ko biết dùng BDM có đựoc không nữa,sáng mai thử vậy.

Guest
    Qmình đã chép lại bình thường nhưng vẫn chưa biết lí do, cảm ơn các bạn đã wan tâm threat của mình thời gian wa

Các Chủ đề tương tự

1. Mong các bác giúp
    Bởi ndiemtram trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 26-09-2014, 03:55 PM
  2. Hỏi về sạc Pin vấn đề sạc pin của Z10 mong anh em giúp đỡ
    Bởi smyhomemisa trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 16-06-2014, 02:42 AM
  3. Mong các bác ghé qua và giúp đỡ
    Bởi Hachung8371 trong diễn đàn BlackBerry Bold
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 26-04-2013, 07:51 PM
  4. có vài lỗi mong các bác giúp đỡ với
    Bởi nguyenninhvai trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 18-12-2012, 04:58 PM
  5. Mong anh em giúp đỡ cứu máy cho em không sử dụng được!!!!
    Bởi haiyeuhang93@yahoo.com trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 31-12-2011, 06:53 PM