Kết quả 1 đến 10 của 10
    tình hình là thế này các bác, em xài playbook cũng được 1 tháng rùi, lúc máy mới mua về được khoảng nữa tháng thì em đều phải sạc tới 3,5h mới đầy pin 100%, không hiểu sao mấy ngày hôm nay, sạc có 2 tiếng 15' thì đã 100% pin rùi, liệu có phải máy bị lỗi phần cứng nên báo nhầm ko các bác nhỉ, chứ làm sao mà sạc nhanh thế được, em vẫn chỉ xài sạc đi kèm theo máy thôi, ko xài sạc xịn đâu. ai biết thì mách em với

Guest
    Mình ghim sạc nếu ko di chuyển. )
    Chả khác gì nhóm Dev của Việt Hợp Sotfware!

[ Posted by Mobile Device ]

Trích dẫn Gửi bởi die92
    Mình ghim sạc nếu ko di chuyển. )
    Chả khác gì nhóm Dev của Việt Hợp Sotfware!

thật bá đạo, ai có ý kiến khác vô chém nhiệt tình nào ] ><

Giống bác chủ

Bác xạc có Tunrn off máy không, e thấy mấy bác bảo nếu muốn bin chạy ổn thì trước khi xạc phải tunrn off . E vẫn dùng cách này kể cả với điện thoại. Máy e chạy ổn không vấn đề gì cả, máy e cũng mua được hơn 1 tháng rồi

Mình cứ cắm từ đêm(lúc bắt đầu đi ngủ) đến sáng dậy đi làm.
    Mình vẫn làm thế hơn 1 năm nay với con 9800 của mình và đến giờ PIN vẫn ngon lành không sao cả. :-bd
    Và giờ đây mình vẫn áp dụng với con PB của mình. :-bd
    Không có gì phải lo lắng về việc phải cắm sạc mấy giờ rồi nửa đêm tỉnh dậy để rút sạc cả. :-bd

Trích dẫn Gửi bởi khaisilk1910
    Mình cứ cắm từ đêm(lúc bắt đầu đi ngủ) đến sáng dậy đi làm.
    Mình vẫn làm thế hơn 1 năm nay với con 9800 của mình và đến giờ PIN vẫn ngon lành không sao cả. :-bd
    Và giờ đây mình vẫn áp dụng với con PB của mình. :-bd
    Không có gì phải lo lắng về việc phải cắm sạc mấy giờ rồi nửa đêm tỉnh dậy để rút sạc cả. :-bd
    Mình cũng y như bác này, ngay cả với con bold 9000 thì hầu như 10 lần sạc thì hết 9 lần qua đêm và chẳng thấy hề hấn gì.

e playbook của mình sạc mất 3h hoặc hơn 3h 1 ít khi pin của mình còn 12%. Vì em mình mua cũng qua dùng rồi. Bác sạc pin 2h15' đầy pin khi pin của bác còn bao nhiêu % vậy?

Trích dẫn Gửi bởi nicky86
    e playbook của mình sạc mất 3h hoặc hơn 3h 1 ít khi pin của mình còn 12%. Vì em mình mua cũng qua dùng rồi. Bác sạc pin 2h15' đầy pin khi pin của bác còn bao nhiêu % vậy?
    còn 15% là mình sạc rùi, và giờ mình đã phát hiện ra 1 điều, đúng là nếu để máy mở thì sạc 100% nó báo đầy thì cũng đúng và chưa hẳn là đúng lắm. DO nếu mình tắt máy sạc phải 3h mới báo đèn xanh đầy pin( sạc 3h thì xài phải một lúc lâu thì nó mới qua mốc 100% về 99%), trong khi đó để máy chạy thì chỉ 2h15' là đã 100% rùi,và khi dùng pin sẽ tụt bình thường từ 100% xuống :-bd

Guest
    Mình toàn xạc từ trưa đến chiều!

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 26-03-2017, 10:36 PM
  2. làm sao để backup playbook khi không biết pass của bbid trên playbook???????
    Bởi tienhiepqn trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 22-02-2014, 12:03 AM
  3. [OS5 Only] PlayBook Mini - Mang phong cách Playbook lên BlackBerry của bạn
    Bởi wthoinay1 trong diễn đàn Theme - Hình nền
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 21-04-2013, 06:31 AM
  4. [VIDEO] so sánh HTML5 và multitask giữa BlackBerry PlayBook 4G vs PlayBook Wi-Fi
    Bởi hanhi2015 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 10-08-2012, 08:23 PM
  5. Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 27-03-2012, 03:55 PM