Kết quả 1 đến 3 của 3
    Tình hình là em mới sắm được 1 em pb ak, nhưng hiện giờ e không biết cách nào để cài nhạc với hình ảnh ở PC qua pb hết, ace nào nhiệt tình giúp em cái chứ em search google rồi mà lơ mơ quá không hiểu gì hết trơn ak hix ( ,,với có ace nào xài pb có bản PES 2012 or PES 2011 cũng được cho pb cho e xin được không ak, e kiếm mà ko có chơi cái real footbal chán quá .. Member mới xin chân thân cảm ơn ace nhiệt tình giúp đỡ ak :x

Trích dẫn Gửi bởi kietandyou
    Tình hình là em mới sắm được 1 em pb ak, nhưng hiện giờ e không biết cách nào để cài nhạc với hình ảnh ở PC qua pb hết, ace nào nhiệt tình giúp em cái chứ em search google rồi mà lơ mơ quá không hiểu gì hết trơn ak hix ( ,,với có ace nào xài pb có bản PES 2012 or PES 2011 cũng được cho pb cho e xin được không ak, e kiếm mà ko có chơi cái real footbal chán quá .. Member mới xin chân thân cảm ơn ace nhiệt tình giúp đỡ ak :x
    Muốn cho nhạc hoặc anh thi ban chi cân kêt nối vs bdm 7.1 điên pass( nếu có) lúc đó pb sẽ nhân như ổ cứng bt...bạn chi vc copy vao la xog thôi
    Còn vấn đề pes thi chac bạn đơi 1 thời gian có bane andriod hoặc chính thức cho pb nhé.Thân

[ Posted by Mobile Device ]

PlayBook của mình khi dùng 2.1 thì copy được nhg không hiện lên trên PlayBook , fai chon Sync qua BDM thì mới hiện ra list các bài hát trên PlayBook. Có bác nào bị giống e không? Làm ntn bất tiện quá. Trước dùng 2.0, cứ copy vào là xong.

[ Posted by Mobile Device ]

Các Chủ đề tương tự

1. Xin phép MOD em là member mới của BB
    Bởi datnenkimoanh trong diễn đàn Hệ điều hành BB10
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 09-04-2016, 12:49 AM
  2. Lập hội Chặt Bão BBM cho anh em BBVN nhé...
    Bởi tomynguyenqd trong diễn đàn BBM Groups
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 23-06-2015, 11:15 PM
  3. Member mới mong được giao lưu và kết bạn với mọi người.
    Bởi inthelong11 trong diễn đàn Chia sẻ PIN, tìm kiếm bạn bè trên BBM
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 24-05-2015, 01:29 PM
  4. [ New Member] Hỏi autoload 10.0... cho Z10-003
    Bởi doanhnghiepviet2008 trong diễn đàn Hệ điều hành BB10
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 28-03-2015, 11:32 PM
  5. DDLunar cho BBOS - Phiên bản đặc biệt BBVN.net dành tặng các BBers
    Bởi cbarachgia_65 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 28-01-2014, 02:59 PM