Kết quả 1 đến 6 của 6
    Em móc con pb thân yêu giữa xe vì túi đeo đứt quai, nửa đường về qua cái ổ gà và cái túi rơi xuống.Hix, rồi bánh sau xe chẹt qua.Em đã tái mặt lắm rồi nhưng tự an ủi là có túi bên ngoài, túi chống shock bên trong, lạy trời thì may ra...Nhưng về đến nhà bật lên thì ôi thôi,2/3 màn hình (trong) đã toác.Lúc này tâm trạng em đang rất chán, suy sụp kinh khủng!Gấu mà biết thì em chắc đi theo cái màn hình quá.Em hỏi cụ gúc thì được cái info là có 1 bác ở phố Tây Sơn thay được màn chính hãng nhưng giá những 1tr9.Cái máy 16GB em nhờ bà chị xách bên xứ cờ hoa về chưa đến 5tr, luôn tự hào là màn hình ko điểm chết nhưng đến bây giờ mất vào cái màn những 2tr thì chát quá, mà có chắc tìm lại được nhan sắc ngày xưa ko!Các bác cho em hỏi ở HN có chỗ nào thay màn chính hãng mà giá cả mềm hơn ko ạ!Chắc em chết quá!Mong tin các bác lắm!!!!

Cái màn hình gần bằng một nửa con PB của bác cơ à :|

[ Posted by Mobile Device ]

Trích dẫn Gửi bởi ahxdtngh
    Cái màn hình gần bằng một nửa con PB của bác cơ à :|

[ Posted by Mobile Device ]
    Dạ vầng!Con máy em nhờ mua ở bển là 199$ + 19.9$ thuế.Lúc em đi mua đô để trả chưa đến 4tr6 đâu ạ! ( ( (

Trích dẫn Gửi bởi Jimmii
    Dạ vầng!Con máy em nhờ mua ở bển là 199$ + 19.9$ thuế.Lúc em đi mua đô để trả chưa đến 4tr6 đâu ạ! ( ( (
    bác qua bên Quang3G xem hôm bừa e qua đấy thấy có ng hỏi về màn PB....của bác ý bóc máy hình như giá khoảng 1tr6 1tr8 j đấy #:-s

Thui lần sau rút kinh nghiệm cẩn thận hơn nha bác =((

Trích dẫn Gửi bởi eric155
    bác qua bên Quang3G xem hôm bừa e qua đấy thấy có ng hỏi về màn PB....của bác ý bóc máy hình như giá khoảng 1tr6 1tr8 j đấy #:-s

Trích dẫn Gửi bởi ahxdtngh
    Thui lần sau rút kinh nghiệm cẩn thận hơn nha bác =((
    Em chân thành cảm ơn các bác đã chia sẻ với em trong lúc đau thương này! ( ( (