Kết quả 1 đến 5 của 5
    Em mới tậu em PB secon hand em đã reset cài lại và cài thêm nhiều app mới. Nhưng lại nhỡ tay xóa mât mây trương trình mặc định ( adobe reader, document go to,....) em đã tim trên app wold nhưng k thấy. Moi người giúp em lây lại với. H mà reset để lấy lại thì mất công quá ( ( (

Bạn tìm ROM mà bạn thích rồi dùng Dingleberry để cài lại nhé, xem thêm ở đây: Cách upgrade/downgrade Rom OS trên Playbook bằng DingleBerry 3.x

ROM có thể tìm ở đây: Download tất cả các phiên bản hệ điều hành của PlayBook

@gate00: bạn đang dùng bản OS nào thì vào đây tải bản đó về ==> Download tất cả các phiên bản hệ điều hành của PlayBook

Giải nén ra sẽ thấy các file .bar tương ứng cho các ứng dụng đó, chỉ cần dùng

vnPButils load vào bình thường như những ứng dụng/games bạn tải về từ Diễn đàn vào PB thôi.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    @gate00: bạn đang dùng bản OS nào thì vào đây tải bản đó về ==> Download tất cả các phiên bản hệ điều hành của PlayBook

Giải nén ra sẽ thấy các file .bar tương ứng cho các ứng dụng đó, chỉ cần dùng

vnPButils load vào bình thường như những ứng dụng/games bạn tải về từ Diễn đàn vào PB thôi.
    Ô la, cái này em mới biết ạh :-bd :-bd
    Sau này ko cần phải ngồi làm thủ công cài cả ROM chỉ vì lỡ tay xóa Thánks anh @vnbb

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi die92
    Bạn tìm ROM mà bạn thích rồi dùng Dingleberry để cài lại nhé, xem thêm ở đây: Cách upgrade/downgrade Rom OS trên Playbook bằng DingleBerry 3.x

ROM có thể tìm ở đây: Download tất cả các phiên bản hệ điều hành của PlayBook[/quot
    e]

Thank các tiền bối> e đang ngồi dow mong là ok

Các Chủ đề tương tự

1. Sao tự dưng Playbook xóa ảnh trong thư mục?????
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 09-02-2015, 09:53 PM
  2. Tuyển tập 31 tác phẩm trinh thám của Alfred Hitchcock - Smith.N Studio!
    Bởi seoshisha trong diễn đàn Các tài nguyên khác
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 09-10-2012, 10:14 PM
  3. Mong giúp đỡ về bookmarks của browser, về xóa BBM (bản mới, cách xóa cũ không dùng được)
    Bởi châu kiệt luân trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 24-09-2012, 04:03 PM
  4. Playbook tự động xóa dữ liệu và cài đặt lại
    Bởi tanquadt trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 16-08-2012, 11:57 PM
  5. Ma thú viễn trinh VH 99% for BlackBerry
    Bởi trong diễn đàn Trò chơi - Games
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 11-07-2012, 12:27 PM