Kết quả 1 đến 7 của 7
    Chào cả nhà.
    Mình có con PB 16Gb hiện đang bị chết cảm ứng.
    Mỗi lần khởi động thì vuốt không thể hiện được màn hình keyboard để gõ pass.
    Thỉnh thoảng cháu nó mới lên cho 1,2 lần rồi lại đơ máy không vuốt được nữa.
    Đến giờ thì chết hẳn.
    Vậy mình muốn hỏi địa chỉ sửa ở HN để mình mang đi sửa. Bác nào biết chỉ dùm mình nhé.
    Cảm ơn cả nhà trước!

Khổ thân bác, may máy em còn bảo hành nên chuyển đến đó họ mang đến bên kỹ thuật ở đâu ý. Thế tình hình giờ em ý sao rùi? bác sửa được chưa?

Trích dẫn Gửi bởi ntuynhtb
    Chào cả nhà.
    Mình có con PB 16Gb hiện đang bị chết cảm ứng.
    Mỗi lần khởi động thì vuốt không thể hiện được màn hình keyboard để gõ pass.
    Thỉnh thoảng cháu nó mới lên cho 1,2 lần rồi lại đơ máy không vuốt được nữa.
    Đến giờ thì chết hẳn.
    Vậy mình muốn hỏi địa chỉ sửa ở HN để mình mang đi sửa. Bác nào biết chỉ dùm mình nhé.
    Cảm ơn cả nhà trước!
    Con này bác mua đâu vậy?

Mình mua ở Mỹ. Hiện đã ship màn hình về và tự thay rồi bác ạ.Nhờ 1 bạn ở Hn thay hộ. Thanks cả nhà ;

Nhân tiện nhờ topic của bác chủ thớt em xin hỏi là ở hà nội có chỗ nào sửa camera của playbook ko? Em upgrade rồi downgrade đủ loại os mà camera vẫn đen thui, lúc thì báo "in use" lúc thì "error.40003.camera".

Ai biết chỗ nào sửa thì bảo em với nhé. Thanks

[ Posted by Mobile Device ]

mình có một em playbook bị lỗi card wiffi, muốn tháo linh kiện bán cho mọi người có được không nhỉ?

Trích dẫn Gửi bởi vanhuytiensinh
    mình có một em playbook bị lỗi card wiffi, muốn tháo linh kiện bán cho mọi người có được không nhỉ?
    Nếu bác biết thay camera của playbook thì em sẽ mua con camera của bác lắp thử vào playbook của em xem có chạy đc ko?

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 26-03-2017, 10:36 PM
  2. làm sao để backup playbook khi không biết pass của bbid trên playbook???????
    Bởi tienhiepqn trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 22-02-2014, 12:03 AM
  3. [OS5 Only] PlayBook Mini - Mang phong cách Playbook lên BlackBerry của bạn
    Bởi wthoinay1 trong diễn đàn Theme - Hình nền
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 21-04-2013, 06:31 AM
  4. [VIDEO] so sánh HTML5 và multitask giữa BlackBerry PlayBook 4G vs PlayBook Wi-Fi
    Bởi hanhi2015 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 10-08-2012, 08:23 PM
  5. Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 27-03-2012, 03:55 PM