Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39

Re: hãy cho tôi lý do tại sao chọn playbook mà không chọn máy tính bảng khác

bởi vì PB đáp ứng đầy đủ tất cả những nhu cầu của mình,bởi vì sài PB sẽ không bh chán như ipad và các máy tính bảng android khác,tin hay không thì tùy ở bạn

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi winkyone
    bởi vì PB đáp ứng đầy đủ tất cả những nhu cầu của mình,bởi vì sài PB sẽ không bh chán như ipad và các máy tính bảng android khác,tin hay không thì tùy ở bạn
    ý kiến cá nhân thoai he he he ..............sài cái j mãi cũng sẽ chán nếu nó ko chịu làm mới mình hiiiiiiiiiiiiiii ) ) ) ) )

Guest
    đây là cảm nhận của riêng mình thôi
    Chọn PB vì
    1, nó pair với BlackBerry qua Bridge tốt mà mình thì nghiện BB
    2, có thể up len BB10 -> HĐH mới mà RIM đang phát triển
    3, mình ghét Táo và ko thích Android
    4, Pb có thể chạy Android App qua Android App Player từ bản ROM 2.0 của PB và còn rất nhiều trình giả lập trên Pb nữa rất đáng để vọc
    ý kiến của mình chỉ vậy thôi mong là giúp đc gì cho bạn

@viet23ht : bạn phải biết bạn thích sử dụng thiết bị nào chứ! Nhu cầu dùng máy tính bản để đáp ứng những gì cho bạn trong công việc, giải trí. Cũng như khả năng về tài chính của bạn thế nào!

Bạn sử dụng tất cả máy tính bảng đi từ new ipad, samsung, nexus 7 và PB đi, đừng bận tâm chi cả nếu đủ mạnh để hỏi như thế!

Riêng, nếu bạn cần một nhóm bạn để chia sẻ kinh nghiệm sử dụng, sẵn sàng hỗ trợ nhau khi gặp bất kỳ thắc mắc gì như ở Diễn đàn BBVietNam thì mình khuyên: bạn có thể chọn PB.

Thân mến.

[ Posted by Mobile Device ]

Lý do:
    • mình thích Blackberry
    • mình đang xài đt Blackberry nên mua thêm PlayBook để sử dụng tính năng Bridge
    • PlayBook là tablet giá rẻ với cấu hình + HĐH tốt

Guest
    Mình không hiểu sao dung PlayBook nghịch suốt mà không thấy chán, còn với ipad2 thì nghịch 1 tuần là cho bay luôn, đã giao bán bên tinhte .

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi viet23ht
    Tôi đang phân vân lựa chọn giữa PB và máy tính bảng chạy android, ipad. Các bạn dùng PB giúp tôi vài lý do đi, tôi đang dùng BB 9380.

Trân trọng cảm ơn!

Bác tham khảo một chút ở đây để có quyết định đúng đắn :-bd

<div class="embeddedvideo"><iframe width="600" height="360" src="https://www.youtube.com/embed/u2dF22jVVro?wmode=opaque" frameborder="0" allowfullscreen=""></iframe></div>

Guest
    Bác vào diễn đàn bbvietnam để hỏi thì chỉ có 1 câu trả lời duy nhất là Playbook mà thôi )
    Khuyên bác nếu được thì nên dùng thử các loại máy tính bảng khác rồi hãy quyết định
    Ý kiến cá nhân của em thì đợi khi nào gom đủ lúa là em tậu PB ngay :x

Đúng là PB dùng mãi chả chán. Chính việc cài phần mềm phải thông qua pc hay điện thoại càng làm mình ham hố vọc

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 26-03-2017, 10:36 PM
  2. làm sao để backup playbook khi không biết pass của bbid trên playbook???????
    Bởi tienhiepqn trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 22-02-2014, 12:03 AM
  3. [OS5 Only] PlayBook Mini - Mang phong cách Playbook lên BlackBerry của bạn
    Bởi wthoinay1 trong diễn đàn Theme - Hình nền
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 21-04-2013, 06:31 AM
  4. [VIDEO] so sánh HTML5 và multitask giữa BlackBerry PlayBook 4G vs PlayBook Wi-Fi
    Bởi hanhi2015 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 10-08-2012, 08:23 PM
  5. Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 27-03-2012, 03:55 PM