Kết quả 1 đến 3 của 3
    Sáng nay em có cài thêm mấy ứng dụng để nghe nhạc,cài vẫn bình thường như mọi khi,cài xong thì vẫn nghe ok,chả có j bất thường cả,nhưng khi đến khi em nghe chán rồi,liền move cho ứng dụng này nằm vào folder Music để em tiện quản lý với các chương trình khác thôi,nhưng khi move 1 cái,ko hỉu sao cái app move ko vào,nó bị bật ra,rồi mất luôn cái thư mục music của em,bây giờ chả còn thư mục music nữa,khi dùng vnPbutils vào manager app thì vẫn thấy tên các app trong thư mục music,nên em nghĩ thư mục này có thể đã bị ẩn đi,vậy anh chị em nào có thể giúp em làm cho nó hiện hồn lên lại được ko ạ,chứ vì cái lỗi dỡ hơi này mà bắt wipe lại máy thì phiền.thank ace nhìu

không biết bạn xử lý được chưa? Bạn dùng OS nào thế?

Theo mình bạn nên restart lại máy. Nếu không được thì gỡ hết mấy app đó đi và cài lại thôi, đâu cần phải wipe data?

Ngoài phần mềm trên PC thì Ghost Commander cũng hỗ trợ quản lý + xoá app nhé.

Trích dẫn Gửi bởi llhhll
    không biết bạn xử lý được chưa? Bạn dùng OS nào thế?

Theo mình bạn nên restart lại máy. Nếu không được thì gỡ hết mấy app đó đi và cài lại thôi, đâu cần phải wipe data?

Ngoài phần mềm trên PC thì Ghost Commander cũng hỗ trợ quản lý + xoá app nhé.
    mình ko đợi được nên wipe rồi bạn à , với lại xoá app cũng ko ăn thua được,tại cái chương trình nghe nhạc mặc định nó biến mất đâu rồi à

Các Chủ đề tương tự

1. làm sao để backup playbook khi không biết pass của bbid trên playbook???????
    Bởi tienhiepqn trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 22-02-2014, 12:03 AM
  2. PlayBook Power - Những điều cần biết liên quan đến vấn đề Sạc Pin cho PlayBook
    Bởi abmmusic0802 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 14-11-2013, 05:43 PM
  3. [Hình ảnh] "seal" Playbook có thể bạn chưa biết.
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 18-02-2013, 05:44 PM
  4. Biến đèn để bàn thành giá đỡ cho Playbook
    Bởi rhhdgh trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 02-12-2012, 05:06 PM
  5. Điều cần biết khi mua Playbook
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 10-01-2012, 02:10 PM