Kết quả 1 đến 7 của 7
    Các bác ơi em đã tìm kiếm trên mạng rồi nhưng không tìm thấy giải pháp nào để xem được video codec audio AC3. Playbook của bà xã em một trong những chức năng chính là để xem phim down từ kites.vn và rất đen là hầu hết đều mã hóa AC3. Nếu là em dùng và nếu xem phim lẻ 1 tập thì còn cố convert, đằng này bà xã xem phim bộ mấy chục tập nên convert rất là mệt ạ.

Một vấn đề nhỏ như này chẳng lẽ không có phương án gì sao các bác? Ví dụ chuyển mấy cái apk của android như Mobo player sang thì sao nhỉ?

Có app Kalem soft khắc phục đc đấy nhưng mà $7, khi nào tập hợp người cần app này lại gom tiền đưa bác VNBB mua rồi tạo file bar đi

À, bạn download về xem mới bị à , bà xã mình xem phim Hàn online cũng trang vivo gì đó của bạn, chạy tốt.

xilisoft đã có chế độ convert cho playbook rồi mà, bạn convert mấy chục tập 1 lúc cũng đc nhưng phải chịu khó đợi

Mình xem phim bộ trên kites.vn được, phim nào bạn ko xem được vậy? Cho mình cái link thử.

Còn cài mobo player là ko khả thi. App đó cần cài codec, mà mình cài mãi ko được. Chỉ xem được các loại media mà PlayBook hỗ trợ thôi.

[ Posted by Mobile Device ]

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi KiNGHAI
    Mình xem phim bộ trên kites.vn được, phim nào bạn ko xem được vậy? Cho mình cái link thử.

Còn cài mobo player là ko khả thi. App đó cần cài codec, mà mình cài mãi ko được. Chỉ xem được các loại media mà PlayBook hỗ trợ thôi.

[ Posted by Mobile Device ]
    Ví dụ phim này nhé

http://kites.vn/thread/-sbs-2012-ghost- ... 9-1-1.html

Hôm qua mình cũng thử convert KM Player apk sang bar, cài đặt như người nhớn xong lúc chạy thì nó báo unsupported device <br /><br />--- Added at 28/10/2012, 17:20 ---<br /><br />

Trích dẫn Gửi bởi mrlanh
    Có app Kalem soft khắc phục đc đấy nhưng mà $7, khi nào tập hợp người cần app này lại gom tiền đưa bác VNBB mua rồi tạo file bar đi
    Bên crackberry thấy nhiều người mua app này mà sao không ai share ra nhỉ =((

Trích dẫn Gửi bởi vbbgold
    Ví dụ phim này nhé

http://kites.vn/thread/-sbs-2012-ghost- ... 9-1-1.html

Hôm qua mình cũng thử convert KM Player apk sang bar, cài đặt như người nhớn xong lúc chạy thì nó báo unsupported device

--- Added at 28/10/2012, 17:20 ---

Bên crackberry thấy nhiều người mua app này mà sao không ai share ra nhỉ =((
    ờ, mình cũng đang theo dõi cái app đó đây, bên crackberry nói nó chưa hỗ trợ file >2gb.
    Nhưg dev nói là thứ 2 này ra bản update hỗ trợ file >2gb. Vẫn đang hóng review coi nó hoàn chỉnh, rồi gom người lại mua. Trên này thấy cũng nhiều người cần
    Mỗi người góp $2 dư sức

Các Chủ đề tương tự

1. Q10 có hổ trợ aptx codec như Z10 không?
    Bởi hoangphongai12 trong diễn đàn Rao vặt tổng hợp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 13-12-2014, 12:50 AM
  2. InstalledCodec quản lý dễ dàng các codec cài đặt trên hệ thống
    Bởi nhiduong trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Bài viết cuối: 11-12-2013, 01:07 AM
  3. InstalledCodec quản lý dễ dàng các codec cài đặt trên hệ thống
    Bởi trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Bài viết cuối: 11-12-2013, 01:07 AM
  4. Trả lời: 79