Kết quả 1 đến 6 của 6
    Guest
    Các bạn cho mình hỏi e PB của mình cứ mỗi lần kết nối với PC nó đều báo " Unable to charge battery with connected source" và quan trọng hơn khi bật DDPB lên mình scan địa chỉ IP thì nó lại ra 1 đ/c IP khác , k phải là IP của máy mình. Như vậy phải giải quyết như thế nào, các bạn giúp mình với, mình chạy lại OS rùi mà vẫn k đc.

Hjc "Unable to charge battery with connected source" nghĩa là không thể sạc pin bằng nguồn sạc đang kết nối - đây là tính năng của PB không chấp nhận sạc qua cổng USB nguồn thấp chứ không phải lỗi bạn nhé
    Bạn viết lại địa chỉ IP bạn bảo bị sai đi :|

Sac của em ko nhân playbook thi sửa thế nào a.

[ Posted by Mobile Device ]

Trích dẫn Gửi bởi manhchien57
    Các bạn cho mình hỏi e PB của mình cứ mỗi lần kết nối với PC nó đều báo " Unable to charge battery with connected source" và quan trọng hơn khi bật DDPB lên mình scan địa chỉ IP thì nó lại ra 1 đ/c IP khác , k phải là IP của máy mình. Như vậy phải giải quyết như thế nào, các bạn giúp mình với, mình chạy lại OS rùi mà vẫn k đc.
    máy của mình cũng bị tương tự từ khi lên 1088. giờ ko kết nối với máy tính được nữa!

Trích dẫn Gửi bởi buihungtt
    máy của mình cũng bị tương tự từ khi lên 1088. giờ ko kết nối với máy tính được nữa!
    đọc bài của mình chưa bạn
    bạn nói rõ hơn lỗi của bạn đi :|

Trích dẫn Gửi bởi buihungtt
    Máy của mình cũng bị như vậy từ khi uprom lên 1088, cắm vào máy tính báo không sạc được
    Bên cạnh đó màn hình tự nhiên bị đen, một lúc lại lên rồi lại tắt
    Bó tay

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 26-03-2017, 10:36 PM
  2. làm sao để backup playbook khi không biết pass của bbid trên playbook???????
    Bởi tienhiepqn trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 22-02-2014, 12:03 AM
  3. [OS5 Only] PlayBook Mini - Mang phong cách Playbook lên BlackBerry của bạn
    Bởi wthoinay1 trong diễn đàn Theme - Hình nền
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 21-04-2013, 06:31 AM
  4. [VIDEO] so sánh HTML5 và multitask giữa BlackBerry PlayBook 4G vs PlayBook Wi-Fi
    Bởi hanhi2015 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 10-08-2012, 08:23 PM
  5. Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 27-03-2012, 03:55 PM