Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456
Kết quả 51 đến 60 của 60
    Mình dùng thì chủ yếu công việc + Web
    còn bà xã thì chơi game + Web

Em chủ yếu dùng xem phim , lướt WED , với đọc sách chứ Game thì ghiền Game online , chơi Game PB không thấy "phê"

Yêu BB 9700 , 9650 và PB , hóng BB 10 ; ;

Em chủ yếu dùng xem phim , lướt WED , với đọc sách chứ Game thì ghiền Game online , chơi Game PB không thấy "phê"

Yêu BB 9700 , 9650 và PB , hóng BB 10 ; ;

mình thì mua về có cài game nhưng chủ yếu dùng để nghe nhạc, loa ngoài nghe lớn và hay, đúng chất giải trí, cắm ra dàn loa 5.1 nhà mình nghe ầm đùng. Còn về khoảng video và lướt web thì playbook là vô đối, 1080HD rất nét, cắm HDMI cũng không vấn đề gì. Riết rồi ngày nào mình cũng cầm pb theo bên mình, Blackberry phone giờ chỉ nghe gọi là chính còn giải trí, làm việc chuyển dần qua playbook hết rồi.
    Camera của playbook tuy chưa đẹp lắm nhưng đủ để chụp ảnh này nọ, tự sướng, trong lớp học thầy giảng nhanh quá lấy ra chụp liên tục, đặc biệt zoom rất tốt lun, quay film cũng đẹp nếu đủ sáng.
    Còn về làm việc thì mình hay đọc file pdf, docx, pptx, excell trên playbook, ngoài ra thì còn sử dụng mindmap và từ điển.
    Cái mình thích nhất playbook là việc hỗ trợ mail tốt, mặc dù chưa có quánh tiếng việt được nhưng mail rất nhanh và mình rất thích, khả năng đồng bộ lịch làm việc, danh bạ cũng tuyệt lun
    Nói chung, bên ngoài tuy nhỏ, nhẹ nhưng bên trong tiềm ẩn nhiều sức mạnh, hỗ trợ tốt nhu cầu từng cá nhân. Đó là playbook

Đang ở
    Hà Nội
    mình thì mua về có cài game nhưng chủ yếu dùng để nghe nhạc, loa ngoài nghe lớn và hay, đúng chất giải trí, cắm ra dàn loa 5.1 nhà mình nghe ầm đùng. Còn về khoảng video và lướt web thì playbook là vô đối, 1080HD rất nét, cắm HDMI cũng không vấn đề gì. Riết rồi ngày nào mình cũng cầm pb theo bên mình, Blackberry phone giờ chỉ nghe gọi là chính còn giải trí, làm việc chuyển dần qua playbook hết rồi.
    Camera của playbook tuy chưa đẹp lắm nhưng đủ để chụp ảnh này nọ, tự sướng, trong lớp học thầy giảng nhanh quá lấy ra chụp liên tục, đặc biệt zoom rất tốt lun, quay film cũng đẹp nếu đủ sáng.
    Còn về làm việc thì mình hay đọc file pdf, docx, pptx, excell trên playbook, ngoài ra thì còn sử dụng mindmap và từ điển.
    Cái mình thích nhất playbook là việc hỗ trợ mail tốt, mặc dù chưa có quánh tiếng việt được nhưng mail rất nhanh và mình rất thích, khả năng đồng bộ lịch làm việc, danh bạ cũng tuyệt lun
    Nói chung, bên ngoài tuy nhỏ, nhẹ nhưng bên trong tiềm ẩn nhiều sức mạnh, hỗ trợ tốt nhu cầu từng cá nhân. Đó là playbook

điểm đáng ghét nhất của Playbook là chưa có App nào mở đc file Powerpoint có password cả (trừ cái Kingsoft Office thì chậm vãi ra), chả biết lên BB10 có khá hơn ko :|

Thực chất là mình chỉ cần app nó cho phép "read only" thôi chứ chả cần chỉnh sửa, tìm mờ mắt chả có app nào đáp ứng đc, hic =((

Đang ở
    Hà Nội
    điểm đáng ghét nhất của Playbook là chưa có App nào mở đc file Powerpoint có password cả (trừ cái Kingsoft Office thì chậm vãi ra), chả biết lên BB10 có khá hơn ko :|

Thực chất là mình chỉ cần app nó cho phép "read only" thôi chứ chả cần chỉnh sửa, tìm mờ mắt chả có app nào đáp ứng đc, hic =((

Guest
    chủ yếu dùng em nó vào việc show hình ảnh sản phẩm cho khách hàng xem, check mail, đọc tin tức, và xem film ban đêm ) ;

Trích dẫn Gửi bởi bigbeat
    Chỉ dùng để chiến Yu-Gi-Oh!-BAM trên FB thôi ợ
    Còn lại toàn bị trẻ con chiếm hết :|
    Em toàn bị vợ chiếm để cho game. Không làm được gì. Bắt đầu thấy chán PB rồi, có thể phải bán đi thôi. (

Em dùng mỗi việc đọc sách, thỉnh thoảng nghe tí nhạc.

Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456

Các Chủ đề tương tự

1. Màn hình PP mới dùng đã bị xước. các bác giải thích hộ em với
    Bởi lekhoakd trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 18-09-2015, 01:38 AM
  2. Giúp đỡ: Dùng bàn phím Q10 chơi giả lập PS1
    Bởi trong diễn đàn Trò chơi - Games cho BlackBerry 10
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 18-05-2015, 01:03 PM
  3. BB10 cho Playbook - Giải pháp nào cho sự chênh lệch về độ phân giải ?
    Bởi tieungaovanhoa trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 28-09-2012, 04:34 PM
  4. dùng đthoại phát wifi cho playbook dùng??
    Bởi utyuhnkk trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 08-07-2012, 10:06 PM
  5. Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 27-03-2012, 03:55 PM