Kết quả 1 đến 5 của 5
    các bác cho em hỏi :con playbook của em khi sạc pin bằng sạc đi kèm theo máy thì thấy bị dò điện(để bút thử điện vào viền kim loại của playbook thì nó sáng luôn),khi nối với máy tính cũng bị như vậy,sạc em dùng la loai 1.8 A,xin mọi người giải đáp giùm em với

bác thử lại xem bị 1 chỗ hay nhiều chỗ. Mình nghĩ chỗ đó đã được sơn cách điện, có thể bị trày xước nên mới rò

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi thanhtung3i
    bác thử lại xem bị 1 chỗ hay nhiều chỗ. Mình nghĩ chỗ đó đã được sơn cách điện, có thể bị trày xước nên mới rò
    em đã thử xung quanh viền kim loai rồi,đèn đều sáng,không biết có làm sao không nữa,bác nào biết chỉ em với nhé

nói chung các thiết bị cắm điện đều bị rò, máy em vừa dí bút thử điện cũng sáng. nhưng điện vài chục vôn chỉ tê tê thôi ko chết người đâu. tủ lạnh, máy giặt... cũng bị rò, nên đều phải nối đất mà bác

Trích dẫn Gửi bởi thanhtung3i
    nói chung các thiết bị cắm điện đều bị rò, máy em vừa dí bút thử điện cũng sáng. nhưng điện vài chục vôn chỉ tê tê thôi ko chết người đâu. tủ lạnh, máy giặt... cũng bị rò, nên đều phải nối đất mà bác
    em không sợ nó giật chết mà sợ nó chết cảm ửng thôi,không biết nên đem sửa không nữa.

Các Chủ đề tương tự

1. 98 điên nặng không cài được email, dùng 3g là sụt pin
    Bởi nhiduongland trong diễn đàn BlackBerry Torch 9800
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 04-11-2013, 11:56 PM
  2. Hết ... Điên đầu với beta Facebook 4.0.0.8
    Bởi haiyeuhang93@yahoo.com trong diễn đàn BlackBerry Bold
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 10-04-2013, 12:07 AM
  3. Angry Birds Space [Update v1.2.2] - Những chú Chim điên ngoài không gian đã cập bến PlayBook
    Bởi utyuhnkk trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 17-03-2013, 11:13 PM
  4. Angry Birds Seasons [Update v2.3] - Chim điên đã bay đến Playbook.
    Bởi sonntb trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 07-11-2012, 11:33 AM
  5. Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 25-08-2012, 10:41 PM