Kết quả 1 đến 3 của 3
    Hiện em thấy mấy bác bên Bisvn.vn đã có thể uprom BB 10 trên playbook rồi ạ. Bên mình ko hiểu đã có anh em nào làm cái này chưa thì xác thực hướng dẫn anh em làm với ạ.
    bisvn.vn/threads/huong-dan-up-rom-playbook-wifi-len-bb10.740/
    đây là link của các bác bên Bisvn.vn để anh em tham khảo ạ. ( có sơ sót gì mong Mod và các bác thông cảm)

Mình đã làm thử nhưng bị lỗi, có thể mình không dùng chính xác bản rom os 10 hoặc cài đè lên os cũ không hợp lệ. Nói chung ngoài trải nghiệm BIS Free ra thì các chức năng khác hoạt động chưa thật sự ổn định. Nếu bạn nào tò mò có thể up thử nhưng mình nghĩ tốt hơn nên chờ bản chính thức, việc cài lại các Apps và Games cũ vào PB rất mất thời gian.
    Thân!

Trích dẫn Gửi bởi anbu149
    Hiện em thấy mấy bác bên Bisvn.vn đã có thể uprom BB 10 trên playbook rồi ạ. Bên mình ko hiểu đã có anh em nào làm cái này chưa thì xác thực hướng dẫn anh em làm với ạ.
    bisvn.vn/threads/huong-dan-up-rom-playbook-wifi-len-bb10.740/
    đây là link của các bác bên Bisvn.vn để anh em tham khảo ạ. ( có sơ sót gì mong Mod và các bác thông cảm)
    @anbu149 cái đấy thì diễn đàn mình đã có từ lâu rồi BlackBerry 10 Beta v10.0.9.1103 cho anh em dùng PlayBook trải nghiệm đây và vì đây là bản beta nên không dùng được gì nhiều đợi chờ là hạnh phúc thôi bạn àh

[ Posted by Mobile Device ]

Các Chủ đề tương tự

1. "PlayBook Wifi sẽ không thể cập nhật lên BlackBerry 10" ???
    Bởi karazone123 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 12-01-2015, 08:25 PM
  2. Newbie xin hỏi về việc up rom cho Z30 lên 10.2.x bằng wifi
    Bởi meocon_yk_nb trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 09-02-2014, 01:51 PM
  3. [Thảo luận] Bạn trông đợi gì khi PlayBook được cập nhật lên BB10
    Bởi thegioi938 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 28-05-2013, 08:24 AM
  4. ( Hot ) PlayBook đã có thể nâng cấp lên BB10
    Bởi trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 04-04-2013, 02:24 PM
  5. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 07-03-2013, 12:00 PM