Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13

Bác ở HN thì qua Detico hoặc Tân thái bình mua cũng đc

Bên Tân Thái Bình bán giá chát phết nhỉ. Con PB 16G bạn tận 5tr5 cơ à. Hôm nay gặp một các cũng ham mê BB bác ý chỉ ra BOB mua. Ai mua hàng bên BOB cho hỏi về vụ mua hàng seal với ạ. Mình có đc tự tay bóc seal ko ạ. Bóc seal rồi thì có cần check hàng ko? Nếu check thấy hàng lỗi thì có đổi đc ko ạ. Mong các bác giúp cho

Trích dẫn Gửi bởi arsenal_01
    Bên Tân Thái Bình bán giá chát phết nhỉ. Con PB 16G bạn tận 5tr5 cơ à. Hôm nay gặp một các cũng ham mê BB bác ý chỉ ra BOB mua. Ai mua hàng bên BOB cho hỏi về vụ mua hàng seal với ạ. Mình có đc tự tay bóc seal ko ạ. Bóc seal rồi thì có cần check hàng ko? Nếu check thấy hàng lỗi thì có đổi đc ko ạ. Mong các bác giúp cho
    5.5tr giờ ai mua giá đó, Tân Thái Bình 'cố đấm ăn xôi' thế. BOB đợt trước Tết có hỏi hàng 16GB nhưng ko còn, bây giờ thế nào cũng ko rõ. B ở HN call đến cửa hàng xem sao. Seal hộp chắc ko còn, seal màn chắc chắn là còn rồi.

Trích dẫn Gửi bởi arsenal_01
    TTB thực ra là đổ buôn cho Detico nên giá của nó phải để cao hơn, các bác sang bên tinhte tìm mem tên là huytuanttb hỏi mua, giá sẽ rất tốt. mà nguyên seal, team của TTB luôn, vì bác ấy phụ trách mảng bán buôn của TTB

Cũng đang tính qua BOB Hà Nội xem hàng thế nào . Tiền ít nên hay lăn tăn. Cảm ơn các bác đã nhiệt tình giúp đỡ!!!

BOB là thương hiệu uy tín, bạn có thể gửi gắm niềm tin

Dù mua ở đâu mà tự tay bóc seal thì vẫn bảo đảm hơn.

Báo cáo với anh em là qua BOB hỏi rùi. Hàng PB đang cháy hàng dữ dội. . Dành tiền chờ BB10 chăng )

Guest
    Đúng 1 tháng nữa em có việc về Hà Nội có thể xách 2 em 64 GB new nguyên seal màn và seal hộp phụ kiện, còn cái hộp to thì vứt đi. Bác nào máu thì đặt gạch 5.5 triệu 1 em.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 26-03-2017, 10:36 PM
  2. làm sao để backup playbook khi không biết pass của bbid trên playbook???????
    Bởi tienhiepqn trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 22-02-2014, 12:03 AM
  3. [OS5 Only] PlayBook Mini - Mang phong cách Playbook lên BlackBerry của bạn
    Bởi wthoinay1 trong diễn đàn Theme - Hình nền
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 21-04-2013, 06:31 AM
  4. [VIDEO] so sánh HTML5 và multitask giữa BlackBerry PlayBook 4G vs PlayBook Wi-Fi
    Bởi hanhi2015 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 10-08-2012, 08:23 PM
  5. Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 27-03-2012, 03:55 PM