Kết quả 1 đến 9 của 9
    Chẳng là em có ông anh mới gửi con PB bên Ca về. Mày mò mãi mới cài được cái game earth and legand nhưng không chơi được full game. Vào diễn đàn thấy anh em cack được full game bằng cydia nhưng để có cydia thì phải Jailbreak, mà để Jailbreak thì phải có DingleBerry. Vào diễn đàn anh em có cho đường link để tải DingleBerry nhưng không tìm được phần download. Vậy anh em nào đã co' DingleBerry thì up lên mf cho em xin với. Anh em nào đã từng cài rùi thì làm ơn hướng dẫn em với.Con PB của em đang chạy OS 2.1.0.1526. Thank anh em nhìu.

Game của bạn đây: Earth And Legend - Game hành động nhập vai

Không có JailBreak như bạn nói, càng không có Cydia như bạn tưởng. Bạn lậm iOS quá rồi. Trên thiết bị của RIM trước kia và BlackBerry bây giờ, đừng có hy vọng can thiệp vào Bootloader của máy.

Bạn có thể download Game, Apps về máy dưới định dạng .bar, dùng vnPBUtils (Vui lòng dùng chức năng Tìm Kiếm của Diễn Đàn) để cài đặt vào PlayBook!

Trích dẫn Gửi bởi ResearchInMotion
    Game của bạn đây: Earth And Legend - Game hành động nhập vai

Không có JailBreak như bạn nói, càng không có Cydia như bạn tưởng. Bạn lậm iOS quá rồi. Trên thiết bị của RIM trước kia và BlackBerry bây giờ, đừng có hy vọng can thiệp vào Bootloader của máy.

Bạn có thể download Game, Apps về máy dưới định dạng .bar, dùng vnPBUtils (Vui lòng dùng chức năng Tìm Kiếm của Diễn Đàn) để cài đặt vào PlayBook!
    Em cảm ơn, game thì đã có đã cài và đã chơi nhưng chỉ chơi đến leve 30 là max không chơi được nữa

Có bản root mà anh @ResearchInMotion :3

[ Posted by Mobile Device ]

Bản root là bản nào ạ !

@duythang26390 : bbvietnam.com/forum/huong-dan-chia-se-kinh-nghiem-hoi-dap-pb-f66/root-blackberry-playbook-de-dang-hon-bao-gio-het-voi-dingleberry-3-x-t8477.html

Trích dẫn Gửi bởi Toronto9696
    bbvietnam.com/forum/huong-dan-chia-se-kinh-nghiem-hoi-dap-pb-f66/root-blackberry-playbook-de-dang-hon-bao-gio-het-voi-dingleberry-3-x-t8477.html
    UPDATE: Chỉ những bản OS từ 2.0.0.4869 trở xuống mới rooted được, những bản lớn hơn hiện tại chưa có cách

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi leesixan
    UPDATE: Chỉ những bản OS từ 2.0.0.4869 trở xuống mới rooted được, những bản lớn hơn hiện tại chưa có cách
    thì trong bài viết đấy đã nói rồi mà bác và sẽ không có bản root tiếp vì dingle berry đã tuyên bố hủy dự án root v4

Góp ý : cần hỏi gì nên đặt câu hỏi rõ ràng