Kết quả 1 đến 10 của 10
    Tình hình là mình mới mua lại con PB used của thương gia được mấy ngày thôi.Máy nhiều lúc để ko qua đêm cũng mất 15%pin,có lúc mới sajc full xong rút ra để ko khoảng 10' cũng rớt 2%pin.Có lục cắm sạc thì máy ko bái tia,sét ngay cục

pin phải restart lại mới thấy.Kỳ lạ nữa là sáng nay máy mình thấy còn 77% pin xài hoài thấy ko xuống % nào,thấy kỳ kỳ nên restart lại ai dè hết lên luôn,bấm nguồn thif hiện lên đèn đỏ rồi tắt rồi chớp chớp đèn vàng rồi tắt luôn,mình cắm sạc thì nó lên đèn đỏ rồi tắt và bây jio nó cứ chớp tắt đèn xanh.Vậy là máy minh bị sao các bác.Mới xài PB đc có mấy ngày,bác nao biết giải thích giúp mình với,có cách khắc phục ko các bác.Thks các bác nhiều

Mình không giúp gì được bạn, bạn thử cài App Battery Guru xem.

PS: thế mới biết giá trị của PlayBook Brandnew Chính hãng của mình, dùng ổn lắm bạn ạ. Cùng tiền used thôi. Chịu 16Gb chính hãng thay vì 64Gb used

^ forum post bài bị sao thế kia

để qua đêm mà mất 15% @@, thương gia nào vậy ? nói rõ họ tên cái để ae biết mà tránh,cơ mà thương gia đó có hỗ trợ j ko? hay là chạy mất dép rồi ?

ra bảo hành xem thế nào. 15 ngày chắc vẫn đổi được máy

Guest
    Pin die mất rồi.

Guest
    80% là pin chai rồi bác,đem ra đổi thui,bác thử cài baterry guủ trên diển đàn xem sức khỏe của em pin còn bao nhiêu,cỡ 85% đổ lên là ok

Guest
    máy em pin 89% vẫn dùng liên tục có online vẫn được cỡ 5-6 tiếng

Trích dẫn Gửi bởi chavalier
    80% là pin chai rồi bác,đem ra đổi thui,bác thử cài baterry guủ trên diển đàn xem sức khỏe của em pin còn bao nhiêu,cỡ 85% đổ lên là ok
    bác có chắc guru là chính xác không.?hiện giờ pin mình là 91%.lúc mới mua brandnew là 86%.được đâu cỡ 1 tháng nó lên 89%.giờ là 91%.pin mình toàn để cỡ 3% rồi mới sạc.có khi ngủ qua đêm còn 0% mới sạc.mình xài không hề băn khoăn vụ 5% gì đó

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi canhmeo
    bác có chắc guru là chính xác không.?hiện giờ pin mình là 91%.lúc mới mua brandnew là 86%.được đâu cỡ 1 tháng nó lên 89%.giờ là 91%.pin mình toàn để cỡ 3% rồi mới sạc.có khi ngủ qua đêm còn 0% mới sạc.mình xài không hề băn khoăn vụ 5% gì đó
    thì chỉ hơi chung chung thôi bác,con pin của mình cũng như bác thôi,nhưng chưa bao giờ xuống hơn 85% nên dặn bác kia thử

Các Chủ đề tương tự

1. Playbook - Nhờ các bro hỗ trợ giúp
    Bởi ksonlevan trong diễn đàn Hệ điều hành (OS) cho PlayBook
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 04-09-2014, 11:48 AM
  2. Cần giúp đỡ Playbook lỗi lạ.
    Bởi cbarachgia_65 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 24-06-2014, 09:49 AM
  3. cần giúp playbook không khởi động được.
    Bởi londammau trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 22-04-2014, 10:19 PM
  4. Tổng hợp những thông tin hữu ích giúp bạn dễ dàng bắt đầu với Playbook
    Bởi tienvietxua1001 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 25-02-2013, 06:47 PM
  5. Bác bác giúp camera playbook giúp em với !!!!!
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 08-09-2012, 10:46 PM