Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13
    Con Playbook của mình ! Nó có hiện tượng như sau ! Lúc có tiếng lúc mất và khi nó có tiếng nó sẽ quay được màn hình . Nhưng nếu mất tiếng đồng nghĩa sẽ không còn quay được màn hình ( có trường hợp đặc biệt là có tiếng nhưng sẽ không quay được !

Mình có cách sửa là chỉ cần tháo nắp lưng ra rồi gắn lại ! Lúc gắn phải chú ý tiếng còn kêu và còn quay ngang được màn hình ! Lắp vào cận thận để không bị mất tiếng và quay màn hình !

Nhưng 1 lúc lại bị lại ! Như thế lại mở ra và khởi động lại ! Và cận thận nắp lại ! ... Nên mình bẻ gẵy mấy cái chốt phía sau máy rồi .. Giờ thì nhờ các bạn có ý kiến giúp mình ạ ! Cảm ơn đã đọc bài !

Hôm nay có cái game đua xe mới hay nên mới ôm máy ra tìm cách sửa để chơi ! Chứ mấy tháng này để trong ngăn kéo ) Ai giúp mình với ạ

Guest
    Bác này dùng như phá, chắc là phải mang đi bảo hành thôi

Trích dẫn Gửi bởi bbold
    Bác này dùng như phá, chắc là phải mang đi bảo hành thôi
    Dạ , vì nó " hư "nên E không dạy bảo được chứ EM dùng đồ rất quý máy ạ ! BẢo hành ở đâu ạ ! mấy giờ bán chưa đến 2.5 triệu sửa lại quá tiền mua ! Đúng là Playbook

Nựa đêm lên diễn đàn mà không có ai comment ngụ

Guest
    haha, em này giờ bán thì đc bao nhiêu nhỉ

Guest
    Bác ở hn thì nên lên quang3g sửa.máy bây h 16gb 3tr7

Chẳng thiết tha nên không sửa chỉ thích bán . Dùng vẫn tốt nếu biết cách xài chứ không tệ đâu ! Có bao da , pin mới thay 1tr1 . Dùng đã mà pin vẫn ok mà

Bác để lại cho e cái bao da đi

Trích dẫn Gửi bởi 0986682682
    Bác để lại cho e cái bao da đi
    Có nhiều món lắm bạn thích món nào ) Bao da 150k

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối