Trang 2 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 100
    Mình muốn brower ngon như BlackBerry 10, gõ được tiếng Việt.

GPS ngon , click cái nửa giây ra ngay, dù đang ở trong building nhiều nhiều tầng
    nút Search ngon như BB10
    .
    hai cái đó tiên quyết cái đã, những app đỉnh thì Z10 Q10 cũng đã có rồi

Trích dẫn Gửi bởi hieu1994
    Chỉ đơn giản thôi, nhiều app chất (chất chứ không cần số lượng, ít nhất cũng được như bb10, đủ mấy game khủng cơ bản), mượt mà như mấy em bb10 nốt, với cả mong là khi nâng cấp lên bb10 máy vẫn chạy mượt mà, mình chỉ lo cấu hình pb không kham nổi cái bb10 thôi mà BB lại cứ cố thực hiện lời hứa nhét cái bb10 vào sinh ra quá tải chạy cứ giật giật như mấy chú Android thì chết.
    thì bất cứ ai cũng hy vọng BB10 sẽ hoàn hảo khi đem lên playbook 2 tuổi này vì thế mà hãy để BBRY có thêm thời gian để họ làm cho tốt, giống như hồi kỳ tin đồn là cuối 2012 rồi giờ là cuối 2013 nhưng để ý thật kỹ những roadmap là giữa quý 2 và 3, chưa biết tháng nào thôi. Chắc sẽ có một giao diện mới cùng những tính năng mới có thể sẽ không hoàn hảo như Q10 hay Z10 nhưng như vậy là ok quá rồi

Chờ đợi một trình duyệt web tốt hơn hiện giờ từ BB10.

Sent from my BlackBerry 9800

Trích dẫn Gửi bởi leekun
    thì bất cứ ai cũng hy vọng BB10 sẽ hoàn hảo khi đem lên playbook 2 tuổi này vì thế mà hãy để BBRY có thêm thời gian để họ làm cho tốt, giống như hồi kỳ tin đồn là cuối 2012 rồi giờ là cuối 2013 nhưng để ý thật kỹ những roadmap là giữa quý 2 và 3, chưa biết tháng nào thôi. Chắc sẽ có một giao diện mới cùng những tính năng mới có thể sẽ không hoàn hảo như Q10 hay Z10 nhưng như vậy là ok quá rồi
    Chả hiểu sao thị trường béo bở của mtb như vậy mà bác Thor lại không có hứng thú như vậy nữa, cól ẽ bác Thor nên đầu tư mạnh hơn mới đúng. Mình gom đủ tiền để mua pb rồi mà hóng cái vụ này chưa dám mua, không mua sớm thì sợ có bb10 mấy bác thương gia đấy giá lên thì chết, mà mua xong lại không được như ý muốn cũng ... chết, mua cốt là để trãi nghiệm cái "mười' nó như thế nào mà

gõ TV ngon là ok

mua cốt là để trãi nghiệm cái "mười' nó như thế nào mà
    Mua một cái 32GB đi bạn. Có gì hối tiếc đâu.
    OS 1.0.7 mình chạy thấy đã sướng rồi, 1.0.8 lên flash 10.1 còn sướng nữa. Sang tiếp 2.0.0.7170 thì có Adobe Air 3.1, flash 11.1. OS 2.1.0 có thêm các ứng dụng Email, contact, calendar đều native và chạy rất tốt.
    Nói thật với bạn, chẳng có hãng nào lại nâng cấp cho đứa con của mình nhiều như RIM.
    Bạn cứ tự thử trải nghiệm sẽ thấy chẳng có gì hối hận cả. Mua PlayBook chỉ để chơi game nhẹ nhàng, lướt web thì quả thật có phí thật, nhưng để ngâm cứu tìm tòi, giá vậy chưa đủ tốt?

Guest
    Chả hiểu sao thị trường béo bở của mtb như vậy mà bác Thor lại không có hứng thú như vậy nữa, cól ẽ bác Thor nên đầu tư mạnh hơn mới đúng. Mình gom đủ tiền để mua pb rồi mà hóng cái vụ này chưa dám mua, không mua sớm thì sợ có bb10 mấy bác thương gia đấy giá lên thì chết, mà mua xong lại không được như ý muốn cũng ... chết, mua cốt là để trãi nghiệm cái "mười' nó như thế nào mà
    Playbook và playbook 4G hiện đã hết được sản xuất rồi bạn ơi, mua sớm kẻo hết hàng mình thấy playbook có lẽ là cách tốt nhất để tiếp cận BB10 . CEO Thorsten không có nói là không hứng thú mà là hiện tại chưa thích hợp để ra mắt máy tính bảng khi còn rất nhiều thứ phải lo như phát triển thật tốt BB10 cùng thiết bị di động, cho ra mắt các sản phẩm di động kế tiếp, nâng cấp BB10 playbook nữa.... mà như bạn cũng thấy thị trường tab giờ đầy rẫy đối thủ mạnh như apple, samsung,.... nên khó mà để thu hút được người sử dụng và lợi nhuận cũng chẳng nhiều.
    Nếu bạn nhìn trên roadmap một lần nữa thì Q4 sẽ có phablet Aristo màn hình lớn và đây cũng có thể là thiết bị mạnh mẽ nhất trong năm nay, chờ xem nhé.
    Giờ bạn mua trãi nghiệm trước os 2.1 mình thấy cũng khá nhiều cái hay đó nha !!!

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi ChangDau
    Mua một cái 32GB đi bạn. Có gì hối tiếc đâu.
    OS 1.0.7 mình chạy thấy đã sướng rồi, 1.0.8 lên flash 10.1 còn sướng nữa. Sang tiếp 2.0.0.7170 thì có Adobe Air 3.1, flash 11.1. OS 2.1.0 có thêm các ứng dụng Email, contact, calendar đều native và chạy rất tốt.
    Nói thật với bạn, chẳng có hãng nào lại nâng cấp cho đứa con của mình nhiều như RIM.
    Bạn cứ tự thử trải nghiệm sẽ thấy chẳng có gì hối hận cả. Mua PlayBook chỉ để chơi game nhẹ nhàng, lướt web thì quả thật có phí thật, nhưng để ngâm cứu tìm tòi, giá vậy chưa đủ tốt?
    Quá tốt, quá đủ tiêu chuẩn của em, nói thật là dùng cái ipad bao lâu rồi chả bao giờ em có hứng thú tìm hiểu mày mò cydia zai bờ zếch các kiểu gì đấy như hồi dùng bb vọc vạch cho con 88, ip lúc mua thế nào để nguyên thế ấy cài thêm mỗi cái chrome với mấy cái game khủng, mà mấy game ý thì trên pb thấy đa số đều có native hết thì phải. Tuy nhiên vẫn mong muốn pb lên được bb10 và hoạt động 1 cách hoàn hảo mượt mà được như z10, đã cầm thử và thấy khá tuyệt vời. Mong chờ ở Rim nhiều lắm, hỗ trọ cho 1 chiếc mtb đã ra đời từ 2 năm trước, điều mà không phải hãng nào cũng làm được, ít nhất là đúng như những gì rim đã tưng hứa hẹn
    leekun: vì hôm nọ thấy có bài vết ở trên tinhte, nhưng 1 phần là các imod tinh tế khá biết cách đặt tiêu đề gây hiểu lầm + đội ngũ trẻ trâu anti hoạt động không nghỉ thấu đêm suốt sáng ném gạch nữa nên mình cũng hơi lo lo cho số phận em nó 1 tý. Tuy nhiên luôn tin tưởng Thor, mình thấy ông này luôn nói là làm, thế nên cũng phần nào yên tâm hơn nữa.
    Ps: Vẫn thích gọi là rim hơn, chả biết vì sao

mình nghĩ là bác cứ thong thả rồi quyết định chẳng sợ pb lên giá đâu, dù có đc nâng cấp bb10 đi nữa thì cũng là 1sp cũ rồi và ko nhiều người qan tâm so vs các tablet khác.
    còn hiện h bb ko đầu tư vào tablet mình nghĩ là đúng đến os 10 còn nhiều điều phải làm lắm để cạnh tranh vs các hãng khác, chưa kể kho ứng dụng cho tablet còn thiếu và yếu về số lượng chất lượng nữa. tốt nhất là cứ tập trung vào điện thoại đi đã và dù sao bb cũng có thế mạnh ở mặt đó

Trang 2 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Thảo luận] Phần mềm chặn tin nhắn SMS nào hiệu quả nhất trên BB10?
    Bởi Hachung8371 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 119
    Bài viết cuối: 23-09-2015, 06:27 AM
  2. [Thảo luận] Bạn có thích nghe nhạc với PlayBook?
    Bởi rontran9xdn9999 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 06-11-2014, 03:10 PM
  3. [Thảo luận] Bạn đã nâng cấp BB10 của mình lên OS 10.3.0.1052 chưa?
    Bởi vuanhthaoa90 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 339
    Bài viết cuối: 05-09-2014, 01:49 PM
  4. Thảo luận - Có phải đây là BB10 cho PlayBook?
    Bởi boyniit88 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 02-04-2014, 06:00 PM
  5. [Thảo luận] Cập nhật OS qua OTA của BB10 phụ thuộc vào SIM của nhà mạng?
    Bởi vietsourcing trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 15-03-2013, 04:54 PM