Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: chân sạc playbook

hôm nay lọ mọ mở con playbook của mình ra thì hởi ơi cái chân sạc tiêu rồi ,mình tìm thông tin thì thấy cái chân sạc máy mình khác với người ta ,mình nghĩ trước khi mình mua đã bị sửa rồi ,bây giờ giống cái răng vô thừa nhận ,phần chì tiếp xúc trên main cũng gần như mất hết ,làm sao đây ,có ai bị giống mình ko ?làm ơn giúp dùm giải pháp ,chắc phải mua dock sạc quá ,mà bây giờ mua dock bằng 1/2 cái máy rùi ,xin các men bình thường giúp đỡ dùm nha ,ko dám phiền cao nhân nữa rồi !

Có vẻ như anh không tin tưởng mình lắm. Nếu ngay từ đầu anh mang mình xem thì không ra nông lỗi này.

Chân sạc vẫn có thể fix được. Sẽ có vài cọng dây đồng nhỏ xíu xinh xinh. Dùng Dock làm sao truy xuất data và Side-load ứng dụng đây?

Trích dẫn Gửi bởi ResearchInMotion
    Có vẻ như anh không tin tưởng mình lắm. Nếu ngay từ đầu anh mang mình xem thì không ra nông lỗi này.

Chân sạc vẫn có thể fix được. Sẽ có vài cọng dây đồng nhỏ xíu xinh xinh. Dùng Dock làm sao truy xuất data và Side-load ứng dụng đây?
    ko phải mình ko tin tưởng bạn ,chiều qua có nt định sau 8g ghé qua mà ko thấy bạn trả lời , mình nghĩ bạn bận hay đag có việc ko gặp dc nên về nhà luôn ,cái gì cũng vậy nên tự lực là chính , mình cũng thích vọc ,nên nghĩ phải nhìn tận mắt mới hả dạ nên quyết định "mổ" ,mà lỡ mổ ra rồi ko lẽ lại nhờ anh cứu thì ngại lắm nên muốn tham khảo kn của ae đó mà .xin cho mình lời khuyên gì phải làm ntn đây , mình vẫn tin tưởng mod và ae trên 4f chỉ có điều ngại làm phiền thôi !

Guest
    Máy mình cũng bị hư chân sạc. Có mem nào ở TPHCM sửa được ko?

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 26-03-2017, 10:36 PM
  2. làm sao để backup playbook khi không biết pass của bbid trên playbook???????
    Bởi tienhiepqn trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 22-02-2014, 12:03 AM
  3. [OS5 Only] PlayBook Mini - Mang phong cách Playbook lên BlackBerry của bạn
    Bởi wthoinay1 trong diễn đàn Theme - Hình nền
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 21-04-2013, 06:31 AM
  4. [VIDEO] so sánh HTML5 và multitask giữa BlackBerry PlayBook 4G vs PlayBook Wi-Fi
    Bởi hanhi2015 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 10-08-2012, 08:23 PM
  5. Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 27-03-2012, 03:55 PM