Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13
    Em mới mua Playbook 32GB và gặp phải một vấn đề như sau,khi em đồng bộ hoá Bridge với bb khác sẽ có thêm mục nhắn tin r bbm trên PB như vậy khi có tin nhắn đến trên điện thoại thì trên PB cũng có, r e mới để í tại sao cái đèn led khi có tin nhắn đến nó không sáng hay nhấp nháy đỏ cứ im re luôn, chỉ có chuông báo e đã vào phần Sounds & Notifications trong mục Visual Notification e đã chọn Glow & LED,e thấy đèn led chỉ sáng duy nhất là nháy 1 cái khi bật máy e đang chạy bản room mới nhất 2.1.0.1753.Vậy cho em hỏi đây là lỗi chung,do bản room hay ntn ạ,hay các máy khác đều thông báo đèn led khi nhận tin hoặc có tin nhắn chưa đọc ạ???Em xin cám ơn các bác trứoc nhé!!!

Mình đã down phần mềm test đèn led về vẫn thấy đèn led hoạt động bình thường đủ các màu.Vẫn không hiểu tại sao cái Tin nhắn văn bản với BBM trong BlackBerry Bridge khi có tin nhắn đến không thông báo led.Mình vào Messages mặc định của PB add gmail với fb khi có tin đến đèn led vẫn nhấp nháy đỏ thông báo như thường.Có ai biết cách khắc phục hay chỉnh ở đâu không giúp mình với,hay đây là lỗi của máy nhỉ ==" buồn quá

update cái bridge trên BB chưa? mà đang dùng OS nào đấy BB10 hay Os7 ?

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Zguy3n
    update cái bridge trên BB chưa? mà đang dùng OS nào đấy BB10 hay Os7 ?
    Mình update r 10 b ạ

Guest
    cài lại OS cho PB xem sao..mình kết nối Q10 với PB thấy có led báo mà..nhấp nháy đỏ khó chịu luôn,...nhiều lúc phát bực

Trích dẫn Gửi bởi Zguy3n
    cài lại OS cho PB xem sao..mình kết nối Q10 với PB thấy có led báo mà..nhấp nháy đỏ khó chịu luôn,...nhiều lúc phát bực
    ok để mình thử cài lại xem sao

Trích dẫn Gửi bởi Zguy3n
    đã cài lại và vẫn không được. . .

Guest
    Máy mình dùng bridge bình thường. Có sms hay bbm là nháy led. 9630 os5 + Playbook 16Gb

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi ghostbb
    Máy mình dùng bridge bình thường. Có sms hay bbm là nháy led. 9630 os5 + Playbook 16Gb
    Lạ thật mình hỏi trên crackberry có người có có người k @@

Khoe với Pham Vu Nghia là t mua được máy rồi , hàng xách tay từ mẽo, box biếc đầy đủ nhưng ko còn IMEI , 32GB giá 2tr5 . Test tiếc mấy ngày vừa qua xem chừng có vẻ ổn

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. làm sao để backup playbook khi không biết pass của bbid trên playbook???????
    Bởi tienhiepqn trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 22-02-2014, 12:03 AM
  2. PCSX-PB [Update v1.0.1.5] - PlayStation Emulator for PlayBook - Chơi game PlayStation trên PlayBook
    Bởi villafences trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 19-03-2013, 04:55 PM
  3. Box for PlayBook - Lưu trữ 50GB free trên Cloud cho những ai sở hữu Playbook
    Bởi trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 19-01-2013, 11:05 AM
  4. BASIC for BlackBerry PlayBook - Lập trình BASIC ngay trên PlayBook
    Bởi duydasvp trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 11-07-2012, 11:16 PM
  5. BlackBerry News App for PlayBook [UPDATE v1.2] - Đọc tin RSS trên PlayBook của RIM
    Bởi muasam7 trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 16-06-2012, 07:18 PM