Kết quả 1 đến 5 của 5
    tình hình là mình đang chơi game khi máy còn 60% pin,chơi dược khoảng 15phút thì mặt sau máy nóng rực thế là tắt máy,một lúc sau mình khởi động lại thì con playbook của mình im lìm luôn không nhúc nhíc nữa.mình cắm máy vào pc vẫn nhận ổ và copy nhạc video được,bdm vẫn nhận.mình ấn powe thì đèn đỏ sáng 10giây rồi tắt không lên.cắm sạc đèn đỏ lại sáng tiếp rồi đèn vàng nhấp nháy khoảng 2 giờ sau mình kiểm tra thì máy báo đèn xanh sáng lien tục đến lúc ngắt sạc ra.mình làm đủ mọi cách rồi nhưng không được mong các bạn giúp mình với.
    cảm ơn các bạn.

có ai bik cách khắc phục ko, vào giúp bạn ấy kìa...

Trích dẫn Gửi bởi thaigiangvtpt
    tình hình là mình đang chơi game khi máy còn 60% pin,chơi dược khoảng 15phút thì mặt sau máy nóng rực thế là tắt máy,một lúc sau mình khởi động lại thì con playbook của mình im lìm luôn không nhúc nhíc nữa.mình cắm máy vào pc vẫn nhận ổ và copy nhạc video được,bdm vẫn nhận.mình ấn powe thì đèn đỏ sáng 10giây rồi tắt không lên.cắm sạc đèn đỏ lại sáng tiếp rồi đèn vàng nhấp nháy khoảng 2 giờ sau mình kiểm tra thì máy báo đèn xanh sáng lien tục đến lúc ngắt sạc ra.mình làm đủ mọi cách rồi nhưng không được mong các bạn giúp mình với.
    cảm ơn các bạn.
    Dự là quá tải sập nguồn . . . Mà cũng lạ máy mình chơi như điên không sao.Bh bạn thử cắm sac r tắt đèn phong cho toi om nha đi xem màn hình có ho*i sáng lúc sang k?nếu có thì cắm thử nửa ngày r bật máy xem lên không.vì máy tính vẫn nhận chứng tỏ k phải do nguồn có thể do màn hình ))

Bạn bấm đồng thời 3 nút nguồn , volume + và volume - thử xem sao!

Mình làm tất cả các cách đều không được.thế là hôm qua phải gửi từ việt Trì xuống Ha Nội nhờ bác quang3g khám em nó rồi.để xem vài hôm nữa có khỏi bệnh không.

Các Chủ đề tương tự

1. Playbook - Nhờ các bro hỗ trợ giúp
    Bởi ksonlevan trong diễn đàn Hệ điều hành (OS) cho PlayBook
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 04-09-2014, 11:48 AM
  2. Cần giúp đỡ Playbook lỗi lạ.
    Bởi cbarachgia_65 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 24-06-2014, 09:49 AM
  3. giúp mình pin playbook với
    Bởi ncsmot931 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 14-05-2013, 03:20 PM
  4. Tổng hợp những thông tin hữu ích giúp bạn dễ dàng bắt đầu với Playbook
    Bởi tienvietxua1001 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 25-02-2013, 06:47 PM
  5. Bác bác giúp camera playbook giúp em với !!!!!
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 08-09-2012, 10:46 PM