Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39
    chào ae ,mình muốn tự tháo con playbook ra để thay cụm camera cho em nó ,vậy ko biết có bác nào đã từng giải phẩu chưa xin chia sẽ chút kn ,xin thành thật cám ơn
    p/s gửi bác ResearchlnMotion ,mình nt cho bác nhiều mà sao bác ko trả lời mình vậy ?mình đã làm gì bác phật lòng mong bác bỏ qua cho ,cũng gì một tình yêu cho bb như bác nói ,tui cũng hơi lớn tuổi nên ngại nhờ vã làm phiền người khác lắm !

Guest
    ko ai giúp vậy ta !

Guest
    Em chưa có pb hỏng để nghịch bác thử google xem thế nào

Guest
    trong youtube có 1 vài clip hướng dẫn đó bạn, bạn kiếm miếng nhựa nào cứng cứng cũng đc ko cần dụng cụ như clip đâu

<div class="embeddedvideo"><iframe width="600" height="360" src="https://www.youtube.com/embed/oYgyMtBD1ZI?wmode=opaque" frameborder="0" allowfullscreen=""></iframe></div>

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi manhhungpleiku
    trong youtube có 1 vài clip hướng dẫn đó bạn, bạn kiếm miếng nhựa nào cứng cứng cũng đc ko cần dụng cụ như clip đâu
    có dễ tháo ko bạn ? iphone mình tháo ráp dc , ko biết pl dễ hay khó hơn

Guest
    Dễ lắm. Lần đầu làm hơi run nhưng ko sao đâu

Guest
    tui tháo thử rồi nhưng mới tới main ha ,thay camera chắc khó hơn tý

Ối giời ơi! Em không nhận sms ngoài danh bạ, chặn rồi còn đâu

Ở dưới chữ ký em có 3 cách để liên lạc, ngoài ra, bác có thể dùng chức năng mentions (Phía trước là @ và tên Nick diễn đàn) như vậy là em sẽ nhận được thông báo (cả ở mail)

Bác cứ làm theo Video là được liền, PlayBook rất dễ tháo, ráp cũng vậy. Bác tháo được iPhone thì PlayBook quá đơn giản. Mạnh tay một tí là ok liền

Trích dẫn Gửi bởi ResearchInMotion
    Ối giời ơi! Em không nhận sms ngoài danh bạ, chặn rồi còn đâu

Ở dưới chữ ký em có 3 cách để liên lạc, ngoài ra, bác có thể dùng chức năng mentions (Phía trước là @ và tên Nick diễn đàn) như vậy là em sẽ nhận được thông báo (cả ở mail)

Bác cứ làm theo Video là được liền, PlayBook rất dễ tháo, ráp cũng vậy. Bác tháo được iPhone thì PlayBook quá đơn giản. Mạnh tay một tí là ok liền
    thôi rồi mod ơi , tui tháo ra lắp cụm camerra vào giờ màn hình chỉ có một màu trắng , chớp chớp nữa , mod cứu giúp với

Bạn cứ liên lạc với mình, cái quan trọng nhất như vài lần mình nói với bạn, phải mang máy mình xem.

Có vẻ bạn sợ mình thu phí hoặc làm gì đó phương hại tới máy bạn mà hơn một lần bạn chỉ gọi và hẹn nhưng chưa mang tới cho mình kiểm tra. Rất khó để giải quyết khi chỉ PM, comment và quote. Rõ ràng không thể giải quyết Online khi máy bị phần cứng!

Haiz!

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 26-03-2017, 10:36 PM
  2. làm sao để backup playbook khi không biết pass của bbid trên playbook???????
    Bởi tienhiepqn trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 22-02-2014, 12:03 AM
  3. [OS5 Only] PlayBook Mini - Mang phong cách Playbook lên BlackBerry của bạn
    Bởi wthoinay1 trong diễn đàn Theme - Hình nền
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 21-04-2013, 06:31 AM
  4. [VIDEO] so sánh HTML5 và multitask giữa BlackBerry PlayBook 4G vs PlayBook Wi-Fi
    Bởi hanhi2015 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 10-08-2012, 08:23 PM
  5. Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 27-03-2012, 03:55 PM