Kết quả 1 đến 6 của 6
    Em mới lên đời bản 4G LTE. Lúc đầu chip cao dùng mượt hơn bản wifi lắm nhưng sau 1 thời gian cài các ứng dụng android với linh tinh thì thấy browser chạy ngày càng lởm, toàn treo đơ với tự close. Em quyết định wpie máy cho nó thì mất sạch icon chỉ còn mỗi browser. Thế là đành phải cắm vào BDM chờ nó download Rom về cài lại. Cài xong thì ứng dụng gần full nhưng lại mất cái youtube với video call trong khi em thích nhất cái youtube của nó vì chạy mượt chỉnh dễ k như vào trên trình duyệt. Up đi up lại rom rồi mà vẫn thế. Bản Rom mới nhất là 1917 nên up xong khởi động Pb nó cũng chả update thêm lần 2 nữa. Trong khi browser giờ dùng 1 thời gian lại treo đơ close tiếp chả ăn thua. Có ai biết cách khắc phục chỉ em với.
    Thanks anh em.

cái này sẽ hữu ích cho bạn
    http://4share.vn/f/7e4d4a4e4a4d4e46/AUTOLOAD PB 4GLTE.7z.file

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi FeelingG
    Thanks bạn mình cắm vào BDM nó up thêm chục Mb nữa là dc rồi
    Các bạn cho mình hỏi thêm tốc độ 3G trên playbook và wifi khi test trên browser mặc định của các bạn như nào nhỉ. Mình test3G mạng viettel thì lúc nào cũng cỡ 3 4 5 Mbps, chưa lúc nào qua dc 7.2 nên cũng k biết con 4G LTE này max3G là 7.2 hay 21.6 hic, còn wifi thì thử mạng cáp quang trên máy tính thì dc 14Mbps trong khi vào trình duyệt của Pb dc có 5, 6Mbps, akay quá

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi thanhcska
    Thanks bạn mình cắm vào BDM nó up thêm chục Mb nữa là dc rồi
    Các bạn cho mình hỏi thêm tốc độ 3G trên playbook và wifi khi test trên browser mặc định của các bạn như nào nhỉ. Mình test3G mạng viettel thì lúc nào cũng cỡ 3 4 5 Mbps, chưa lúc nào qua dc 7.2 nên cũng k biết con 4G LTE này max3G là 7.2 hay 21.6 hic, còn wifi thì thử mạng cáp quang trên máy tính thì dc 14Mbps trong khi vào trình duyệt của Pb dc có 5, 6Mbps, akay quá
    nhiêu đó là quá đủ rồi bác ơi, có cái thiết bị di động nào chuẩn theo nhà sx đâu.

Trích dẫn Gửi bởi FeelingG
    pass của link là gì vậy bạn

mình cũng bị như bác chủ thớt. bác chủ thớt cho hỏi cắm vào DBM làm như nào để update mấy chục M kia về thế chỉ mình với đang cần cái video chat quá à

Các Chủ đề tương tự

1. Cần giúp đỡ về up video từ 9900 lên Youtube!
    Bởi maitnets trong diễn đàn BlackBerry OS 7
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 09-12-2015, 07:51 PM
  2. Upload video lên YouTube bằng BB10
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 03-10-2014, 03:33 PM
  3. Upload To YouTube - Giúp bạn dễ dàng chia sẻ video lên YouTube trên BlackBerry 10
    Bởi hbgbgh55 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 26-04-2014, 08:55 AM
  4. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 03-08-2012, 11:11 PM
  5. TIPS - Tải trực tiếp 1 đoạn video clip lên Youtube
    Bởi trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 10-05-2011, 07:23 PM