Kết quả 1 đến 8 của 8

Cắm máy tính không sạc là đúng rồi, nó báo đại loại "không sạc được", nhưng đôi lúc bỗng dưng "đầy pin" .
    Mua cục sạc dự phòng xài vô tư, thường có 2 cổng ra, 1A dành cho sạc đt, 2A hay 2,1A gì đó dành cho sạc máy tính bảng, đại loại vậy.
    Bác tìm loại nào có thương hiệu mà xài cho tốt, có "kiểm soát dòng ra tương ứng với từng thiết bị".
    Nhà nghèo không có có tiền nên xài pin sạc dự phòng "cùi bắp", Z10 yêu cầu dòng 0,75A mà chơi luôn 1A .
    Chắc nhất là xách cái PB ra test trực tiếp luôn.

Thank bác rất nhiều

Đang ở
    Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi lenhatnh
    Xin chào các bác . Em mới mua được con playbook 4g nhưng thấy pin của sử dụng đc ít quá nên muốn dùng thêm pin dự phòng . Mà lại thấy cón playbook này chỉ sạc được đúng sạc của nó chứ khi kết nối với máy tính thì không sạc , các bác tư vấn cho em với
    Pin máy bạn xài được bao lâu vậy? Máy mình khoảng 4 tiếng là hết pin. Chẳng hiểu có phải bị tráo pin dỏm không nữa?

Đang ở
    Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi bibica_q
    Pin máy bạn xài được bao lâu vậy? Máy mình khoảng 4 tiếng là hết pin. Chẳng hiểu có phải bị tráo pin dỏm không nữa?
    Maycua minh cung dung dc tam 4 tieng thoi neu choi game con su dung binh thuong doc bao thi chac lau hon chut nua ban ah

Maycua minh cung dung dc tam 4 tieng thoi neu choi game con su dung binh thuong doc bao thi chac lau hon chut nua ban ah
    Mình thì từ xưa đến giờ chưa xài qua con pb zin nên cũng chẳng biết pin, hiệu năng của nó như thế nào, nên chẳng biết máy của mình là zin hay dựng nữa. Chán thật!

Trích dẫn Gửi bởi bibica_q
    Mình thì từ xưa đến giờ chưa xài qua con pb zin nên cũng chẳng biết pin, hiệu năng của nó như thế nào, nên chẳng biết máy của mình là zin hay dựng nữa. Chán thật!
    Nếu bạn dùng bản dựng thì pin nó sẽ không đúng với thông số của nhà sản xuất đưa ra ví dụ như con playbook nếu là hàng của hãng thì đúng là Li-Po 5300 mAh nhưng là hàng xách tay hay hàng dựng thì nó chỉ có 4800 nên chắc chắn time sử dụng sẽ ít hơn thôi bạn à

Nếu bạn dùng bản dựng thì pin nó sẽ không đúng với thông số của nhà sản xuất đưa ra ví dụ như con playbook nếu là hàng của hãng thì đúng là Li-Po 5300 mAh nhưng là hàng xách tay hay hàng dựng thì nó chỉ có 4800 nên chắc chắn time sử dụng sẽ ít hơn thôi bạn à
    Con 4G LTE thì pin chỉ 4800mAh nên nhanh hết cũng đúng!

Các Chủ đề tương tự

1. Nên dùng bộ sạc rời và pin dự phòng của BlackBerry hay mua cục sạc dự phòng cho Z10
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 29-09-2014, 08:46 PM
  2. Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 05-05-2013, 01:42 AM
  3. [HOT] Pikachu Playbook -tobe2405- Game văn phòng no1
    Bởi nguyenphong78726 trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 21-12-2012, 11:51 PM
  4. Defen-G Astro POP - Game phòng thủ cực hay cho PlayBook
    Bởi Hachung8371 trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 4