Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 17

Tình hình cậu em mình có chiếc Pb mua ở Quang3G gần tết đang dùng bt hôm rồi có đổi bbid. Sau khi Wipe máy và nhập thông tin vào đến đoạn Update thì lỗi này mình có Up lại rom rồi đăng nhập lại cũng đến đoạn này lại dính lỗi. Lỗi 132353. Anh em ai biết chỉ giúp. Thanks

Máy của bạn thuộc danh sách ko kích hoạt để sử dụng, có thể do máy này bị mất cắp, hoặc máy bị khóa vì lý do gì đó.
    Bạn chụp lại serial và pin trên hộp máy và gửi đến địa chỉ mail hỗ trợ để yêu cầu kích hoạt trở lại, chụp tem trên hộp nhé bạn, sau 24h sẽ có phản hồi và máy bạn vượt qua màn update này thôi
    Mail: [email protected]

Hong, vu nay sao roi ah

Trích dẫn Gửi bởi ChangDau
    Máy của bạn thuộc danh sách ko kích hoạt để sử dụng, có thể do máy này bị mất cắp, hoặc máy bị khóa vì lý do gì đó.
    Bạn chụp lại serial và pin trên hộp máy và gửi đến địa chỉ mail hỗ trợ để yêu cầu kích hoạt trở lại, chụp tem trên hộp nhé bạn, sau 24h sẽ có phản hồi và máy bạn vượt qua màn update này thôi
    Mail: [email protected]
    Em đã chụp & gửi tới địa chỉ trên nhưng ko có phản hồi gì, anh làm dùm em được không

Guest
    sao chang thay ai tra loi vay troi

Guest
    Máy bạn đã giải quyết được chưa? Mình mớimua máy bên Hn03 về cài đặt cũng bị giống bạn vậy đó. Mình retry sauna đó tạo tài khoản ID mới, máy nó tự up lên bản os mới nhất và giờ chạy bt. Bạn thử tạo id mới xem thế nào

Trích dẫn Gửi bởi ductuan
    Máy bạn đã giải quyết được chưa? Mình mớimua máy bên Hn03 về cài đặt cũng bị giống bạn vậy đó. Mình retry sauna đó tạo tài khoản ID mới, máy nó tự up lên bản os mới nhất và giờ chạy bt. Bạn thử tạo id mới xem thế nào
    Vẫn chưa bạn ơi, pb của bạn có bị hiện lỗi như #1 ko bạn, mình đã thay đổi mấy id rồi vẫn không được. Thiệt là buồn hết sức....

Mình bị y Chang bạn đó. Bạn gọi cho quang 3g hỏi thử

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi ductuan
    Mình bị y Chang bạn đó. Bạn gọi cho quang 3g hỏi thử
    Mang máy đến tận cửa hàng người bán yêu cầu giải quyết bạn ah: ) Quang3G cũng là một thương gia uy tín, mình nghĩ họ ko trốn trách nhiệm đâu

Gửi từ Playbook sử dụng Tapatalk

Guest
    máy của e tình trạng là update xong thì máy lại báo update ko thành công, gián đoạn. e chả biết phải xử lý ntn nữa.bác nào biết chỉ dum e với

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 26-03-2017, 10:36 PM
  2. Cần giúp đỡ-Playbook bị lỗi 132353
    Bởi 0977u7y6ty5t54 trong diễn đàn Hệ điều hành (OS) cho PlayBook
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 17-07-2014, 02:22 AM
  3. playbook lỗi "could not activate this tablet (132353)"
    Bởi inanktshcm2015 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 16-07-2014, 04:00 PM
  4. PB bị lỗi 132353 sau khi wipe (could not active this device (132353))
    Bởi hoastt trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 12-02-2014, 09:51 PM
  5. Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 27-03-2012, 03:55 PM