Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 60
    Hiện giờ một sô ae ham rẻ mua về dùng, gặp rất nhiều lỗi vặt.Đừng vì thấy rẻ mà mua, Pb chẳng hỗ trợ gì được nhiều cho việc gt, cv cả. Hệ điều hành đã không còn được BlackBerry hỗ trợ nữa.

Đề bài đã có, bài luận đâu? Viết chi tiết đi bạn, chứ ghi vài câu cho vui thì hem vui đâu nha.

Đây là dạng câu hỏi mở ạ .Em chỉ khuyến cáo thôi. Để ae đang dùng lên tiếng thích hợp hơn. Chứ một mình em lên tiếng e sẽ chủ quan.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Gabriel999
    Đây là dạng câu hỏi mở ạ .Em chỉ khuyến cáo thôi. Để ae đang dùng lên tiếng thích hợp hơn. Chứ một mình em lên tiếng e sẽ chủ quan.
    Vậy là coi như chủ quan.
    Mình dùng PB wifi từ lâu, vẫn nhớ lúc mua gần chục triệu đồng, đến giờ nó đã thân tàn ma dại, vỏ ngoài bong tróc rất xấu, nhưng vẫn dùng đều, vẫn mang theo chinh chiến trên mọi công trường đó thôi. Bạn dùng ntn mới thấy nó kém chứ.

Chiếc PB 3G mới về VNam số lượng nhiều giá rất tốt, dùng không khác gì PB wifi thì sao lại chê nhỉ. Bạn mới cầm vào dùng, thấy lạ lẫm không quen nên gọi đó là lỗi vặt chăng.

Guest
    Bác dùng vào việc gì chính vậy? Vì đi đâu cũng thấy nhiều anh em than về phần mềm và độ ổn định.

Guest
    bác mang ra công trường làm gì vậy. Mình cũng bên xd hay đi công trường cơ mà hình như em nó không đọc file cad được

Mình cũng mới tậu về 1 em, thấy rẻ wá nên mua, đươc 10 hôm đã phải mang đi cài lại zùi vi khi reset lại thì mất hết icoin . hỏi cửa hàng thì bảo lỗi nên mang đi cài lại. mất thời gian wá

Trích dẫn Gửi bởi ChangDau
    Đề bài đã có, bài luận đâu? Viết chi tiết đi bạn, chứ ghi vài câu cho vui thì hem vui đâu nha.
    Đúng vậy, nói có sách mách có chứng đi bác... Lỗi thì máy nào không gặp, hàng điện tử mà... bác cho xác suất số máy lỗi lun cho Ace khỏi lăn tăn.

Trích dẫn Gửi bởi ngocdo nuce
    bác mang ra công trường làm gì vậy. Mình cũng bên xd hay đi công trường cơ mà hình như em nó không đọc file cad được

Trích dẫn Gửi bởi ngocdo nuce
    Bạn phải chủ động chứ, bạn in ra bằng Print to go mang theo xem thay cho bản giấy là được.
    Ngoài ra có nó cũng chủ động hơn trong nhiều việc, mình thích chụp ảnh, và trong máy có cả loạt ảnh để ngắm giải trí, kkaakaka

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi botbot68
    Mình cũng mới tậu về 1 em, thấy rẻ wá nên mua, đươc 10 hôm đã phải mang đi cài lại zùi vi khi reset lại thì mất hết icoin . hỏi cửa hàng thì bảo lỗi nên mang đi cài lại. mất thời gian wá
    Xài như thế này thì ... hichic, bạn chủ động sử dụng đi chứ, cái đó phải mất icon gì đâu, rom dev autoload nó wipe data phát thì mất sạch về rom gốc chứ lỗi gì đâu, đây là một tính năng.

Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 03-04-2016, 04:07 PM
  2. 9900 và 9930 nên mua cái nào và ở tp HCM nên mua ở đâu ?
    Bởi dosichaudocno5 trong diễn đàn BlackBerry OS 7
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 08-12-2014, 11:04 PM
  3. Amazon Appstore đang có chương trình khuyến mãi 30 app miễn phí
    Bởi trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 07-08-2014, 05:41 PM
  4. thế giới di động đang bán Z10 gía 8t kèm khuyến mại
    Bởi ncsmot258 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 16-07-2013, 01:02 PM
  5. Nhanh tay mua PlayBook trước khi hết hạn khuyến mại của RIM