Kết quả 1 đến 7 của 7
    Các thánh cho em hỏi vs.Em chuẩn bị mua Play Book 4g Wifi mà hình như kho game của mình có vẻ hạn chế quá,các thánh cho em hỏi h có cách nào chơi đc mấy game như My Talking Tom,Infinity,Call Of Dutty hay Modern Combat ,Asasin, Samurai 2.v..v.. không ạ,
    Vs cả em nghe nói là có thể cài đặt đc phần mềm Androi hay sao phải không ạ
    Em xin cảm ơn
    Thân!!!

Trích dẫn Gửi bởi o0 Bố Già 0o
    Các thánh cho em hỏi vs.Em chuẩn bị mua Play Book 4g Wifi mà hình như kho game của mình có vẻ hạn chế quá,các thánh cho em hỏi h có cách nào chơi đc mấy game như My Talking Tom,Infinity,Call Of Dutty hay Modern Combat ,Asasin, Samurai 2.v..v.. không ạ,
    Vs cả em nghe nói là có thể cài đặt đc phần mềm Androi hay sao phải không ạ
    Em xin cảm ơn
    Thân!!!
    không mạnh mẽ như bạn tưởng đâu, nhìn sơ qua yêu cầu thì khuyên bác không nên mua

Nên mua nexus7 2012 hoặc kindle fire đời đầu, khá rẻ và ngon hơn PB nhiều

Trích dẫn Gửi bởi aviaiva
    không mạnh mẽ như bạn tưởng đâu, nhìn sơ qua yêu cầu thì khuyên bác không nên mua
    xin các bác chỉ giáo tiếp vs ạ,vậy còn khoản cài phần mềm Androi thi sao ạ,hay có game hanh động nào hay các bác chỉ giúp e vs
    Em cảm ơn

Trích dẫn Gửi bởi o0 Bố Già 0o
    xin các bác chỉ giáo tiếp vs ạ,vậy còn khoản cài phần mềm Androi thi sao ạ,hay có game hanh động nào hay các bác chỉ giúp e vs
    Em cảm ơn
    Android thì cũng được vài app thôi, không phải cái nào muốn cũng cài được , nếu bác muốn chiến game thì nên lựa chọn khác

Trích dẫn Gửi bởi aviaiva
    Android thì cũng được vài app thôi, không phải cái nào muốn cũng cài được , nếu bác muốn chiến game thì nên lựa chọn khác
    Cảm ơn bác,thôi nghik đua xe vs mấy game hành động nào cũng đc,giá 2tr mà đc thế thì ngon rồi,

Mấy game của bác có hết nhé. Không thiếu đâu bác ah