Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 14
    Guest
    chào các bác, em là thành viên mới, chuyện là thế này, e mới mua con playbook với giá 2tr2 về, đang sung sướng tò mò về nó, thì e vào phần SECURITY WIPE mò mẫn, dốt tiếng anh, chẵng biết nó nói j, hiểu sơ là nó bảo điền từ blackberry vào, thế là e điền và bấm wipe data, ngồi đợi lúc thấy nó mất sạch, chẵng còn j, k có app j cả, em có tìm hiểu và thấy có 1 bác cũng bị giống em, nhưng đây là lần đầu em dùng bb, nên k dám tự tiện làm bậy, h chỉ ngồi lướt web chứ chẵng biết làm j hơn, bác nào tận tình chỉ rõ em từng cách cài lại với, em cám ơn nhìu.

Guest
    sang BOX Playbook có sẵn hết rồi em.

Trích dẫn Gửi bởi ChangDau
    sang BOX Playbook có sẵn hết rồi em.
    e đang đọc tìm hiểu đây bác ơi, nhưng thật sự là chưa bao giờ đụng vào dòng bb, mà máy mới mua nữa, nên cũng hơi sợ, lỡ nó chết thì toi (

Trích dẫn Gửi bởi kennho2511
    e đang đọc tìm hiểu đây bác ơi, nhưng thật sự là chưa bao giờ đụng vào dòng bb, mà máy mới mua nữa, nên cũng hơi sợ, lỡ nó chết thì toi (
    Mở wifi lên, vô phần update cho nó update, gần 300mb thì phải, xong là có app

Giỏi tiếng anh thế là tốt! Ngồi cắm sạc update lại thôi!

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi muitenphale
    Mở wifi lên, vô phần update cho nó update, gần 300mb thì phải, xong là có app
    Vao k co update luon bac, nhung e tai phan auto j j day cai dc roi ^^ camon cac bac nhiu

vê lù nam thanh niên nghịch dại )

Không sao đâu bác ơi. Chỉ có thêm trải nghiệm xem BB nó sau khi Wipe xong thế nào thôi,
    Bác kiếm chổ nào có Wifi, rồi vào BB World, đăng nhập vào BB ID của mình, xong bác vào My World trên BB World thì tất cả các app của bác đã cài, đã mua hay đã cài trên máy BB khác mà chạy được trên BB Playbook sẽ được nó liệt kê ra. Đến đây bác chỉ có mỗi nhiệm vụ chọn cái mình thích mà chọn. Playbook sẽ tự thực hiện các công việc còn lại.
    Về data trên máy, nếu bác có backup trên BB Link thì còn, không bác chịu khó chép lại vậy. Có thêm kinh nghiệm.
    Chúc bác vui với BB Playbook.
    Trân trọng

Cũng đang bị bệnh tương tự và hỏi tư vấn thì trả lời là up lại phần mềm (

chào các bác, em là thành viên mới, chuyện là thế này, e mới mua con playbook với giá 2tr2 về, đang sung sướng tò mò về nó, thì e vào phần SECURITY WIPE mò mẫn, dốt tiếng anh, chẵng biết nó nói j, hiểu sơ là nó bảo điền từ blackberry vào, thế là e điền và bấm wipe data, ngồi đợi lúc thấy nó mất sạch, chẵng còn j, k có app j cả, em có tìm hiểu và thấy có 1 bác cũng bị giống em, nhưng đây là lần đầu em dùng bb, nên k dám tự tiện làm bậy, h chỉ ngồi lướt web chứ chẵng biết làm j hơn, bác nào tận tình chỉ rõ em từng cách cài lại với, em cám ơn nhìu.
    Bác này nghich dại như mình rồi . Mang đi cài lại đi

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Gặp lỗi ngớ ngẩn trên Play book
    Bởi qwerty1234 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 07-09-2015, 12:52 PM
  2. Xin Game PSP1 Cho play book
    Bởi trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 29-01-2015, 08:00 PM
  3. play book yếu tim thế này thì làm sao được?
    Bởi kyitc trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 14-11-2014, 07:28 PM
  4. Có thể chuyển các App của Z10 sang cho Play Book không?
    Bởi ossossioi trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 24-06-2014, 10:14 AM
  5. Play Book kết nối 3G thông qua Iphone 3G
    Bởi dsnam439 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 15-05-2012, 11:35 AM