Kết quả 1 đến 4 của 4

Guest
    PlayBook không có bàn phím gõ Tiếng Việt, bạn cài app MyEditor vào để gõ rồi copy/paste vào chỗ cần thiết nhé

=> http://bbvietnam.com/threads/update...tieng-viet-co-dau-tam-thoi-cho-playbook.5401/

Trích dẫn Gửi bởi hungxdhptn
    Cho mình hỏi : mình muốn nhập text kiểu tiếng việt vào mail, fb hoặc zalo nhưng máy hay tự động nhảy text về tiếng Anh làm m rất là bực! Vậy có cách nào khác phục không các bạn
    Máy mới mua nhưng m thấy vào Youtube chậm so với chiếc điện thoại m đang dung có cấu hình thấp hơn
    Như cách trả lời của bác VNBB, hoặc tải goTV.html trên diễn đàn về xài cũng được, xài MyEditor thì tiện nhất nhưng gõ lúc được lúc ko, phải thoát ra vào lại.
    PlayBook thấy xử lý loadweb chậm lắm, gõ text còn bị lag nữa, chưa thấy ai nói PlayBook xử lý nhanh cả, dù gì nó cũng là 2x1Gzh .
    Giờ chỉ để chép phim Hồ Sơ Trinh Sát, Hồ Sơ X 3 Season vào xem, chép nhạc vào nghe, và trình chiếu hình ảnh, thỉnh thoảng check mail bậy bạ )

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    PlayBook không có bàn phím gõ Tiếng Việt, bạn cài app MhyEditor vào để gõ rồi copy/paste vào chỗ cần thiết nhé

=> http://bbvietnam.com/threads/update...tieng-viet-co-dau-tam-thoi-cho-playbook.5401/
    Mình cũng đang dùng, chỉ chọn mà không copy được là bị làm sao hả các bạn

Các Chủ đề tương tự

1. Gặp lỗi ngớ ngẩn trên Play book
    Bởi qwerty1234 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 07-09-2015, 12:52 PM
  2. không đăng nhập được id cho BlackBerry play book
    Bởi duhocvietphuong06 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 19-04-2015, 09:18 PM
  3. play book yếu tim thế này thì làm sao được?
    Bởi kyitc trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 14-11-2014, 07:28 PM
  4. cứu em với, play book của e, k còn gì.
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 08-09-2014, 05:59 PM
  5. Play Book kết nối 3G thông qua Iphone 3G
    Bởi dsnam439 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 15-05-2012, 11:35 AM