Kết quả 1 đến 10 của 10
    Tình hình là e có cài 1 số ứng dụng sử dụng mạng 3g như mp3zing zalo fb ola...khi kết nối zalo bằng wifi sử dụng bt nhưng khi sử dụng bằng 3g thì lại thông báo k có kết nối...mp3 và ola fb e chưa test bằng wifi nhưng 3g cũng k kết nối được...các bác cho e hỏi pb của e bị lỗi không sử dụng app bằng 3g hay đơn giản pb không chạy được 3g trên các ứng dụng đó?pb cuaa e hiện giờ chỉ dùng 3g để lướt web đc ...rất mong các pro giúp đỡ

Up ROM đi bác là lại bt luôn

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi bibanhbao
    Up ROM đi bác là lại bt luôn
    Vậy là có thể chạy đc app 3g và vấn đề ở máy củra mình?nhưng hình như mình đang dùng os mới nhất r.2.0 hay 2.1 gì đấy....mới mua đầu tháng 8 và lúc cài đặt đầu tiên đã update os mới nhất r... ...somebody help me....

Guest
    Thêm. Nữa là chỉ tải đc file bằng tRình duyệt mặc định còn các browser khác thj k đc

Guest
    Bác chạy autoload bản 10.2.2 đi, ko phải do máy đâu, trước máy mình mới mua về cũng 10.2.1 các app ko vào đc 3g mà up lên đc luôn mình cũng chưa thử tải file bắng trình duyệt khác vì browser ngon rồi mà

Guest
    Bác chạy autoload bản 10.2.2 đi, ko phải do máy đâu, trước máy mình mới mua về cũng 10.2.1 các app ko vào đc 3g mà up lên đc luôn mình cũng chưa thử tải file bắng trình duyệt khác vì browser ngon rồi mà
    ặc mình dùng playbook mà bác @!@ ....mình đang dùng os 2.1 có hạ xuống 2.0.4 đc k bác...nếu đc chỉ mình vs...biết đâu đc :-D

Cái này thì mình cũng không rõ, sau khi chạy autoloader thì phiển bản phát hành phần mềm của mình cũng nhảy từ 10.2.1.19xx sang 10.2.2.932 rồi, có khả năng là autoloader xuống được đó...
    Bác thử hỏi pro vnbb xem sao...

Cái này thì mình cũng không rõ, sau khi chạy autoloader thì phiển bản phát hành phần mềm của mình cũng nhảy từ 10.2.1.19xx sang 10.2.2.932 rồi, có khả năng là autoloader xuống được đó...
    Bác thử hỏi pro vnbb xem sao...[/quote
    Mình có h

<div class="bbCodeBlock bbCodeQuote" data-author="bibanhbao">
    <aside>

<div class="attribution type">bibanhbao said:

&uarr;

</div>

<blockquote class="quoteContainer"><div class="quote">Cái này thì mình cũng không rõ, sau khi chạy autoloader thì phiển bản phát hành phần mềm của mình cũng nhảy từ 10.2.1.19xx sang 10.2.2.932 rồi, có khả năng là autoloader xuống được đó...
    Bác thử hỏi pro vnbb xem sao...
    mình có hỏi r nhưng mãi k thấy tl chắc a kug chua gặp tr hợp này bh </div><div class="quoteExpand">Nhấp chuột vào đây để đọc toàn bộ...</div>[/QUOTE]
    </aside>
    </div>

mình cũng bị lỗi như bạn này, một số app dùng 3g thì báo ko có mạng mặc dù wifi vẫn chạy đc. hình như chỉ bị mấy app android thôi thì phải. ai biết nó là lỗi gì chỉ mình cách khắc phục với. thanks!

Trích dẫn Gửi bởi sungrass2011
    Tình hình là e có cài 1 số ứng dụng sử dụng mạng 3g như mp3zing zalo fb ola...khi kết nối zalo bằng wifi sử dụng bt nhưng khi sử dụng bằng 3g thì lại thông báo k có kết nối...mp3 và ola fb e chưa test bằng wifi nhưng 3g cũng k kết nối được...các bác cho e hỏi pb của e bị lỗi không sử dụng app bằng 3g hay đơn giản pb không chạy được 3g trên các ứng dụng đó?pb cuaa e hiện giờ chỉ dùng 3g để lướt web đc ...rất mong các pro giúp đỡ
    đặt apn là đc bạn nhé.

Các Chủ đề tương tự

1. Những Smartphone đầu tiên trên thế giới trông như thế nào?
    Bởi duchau2608 trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 16-01-2016, 11:04 AM
  2. [Review] Thẻ Visa Viettinbank mua ứng dụng trên Blackberry World của Thế giới di động
    Bởi rgsfg trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 14-11-2014, 10:23 PM
  3. [Thảo luận] Bạn làm gì khi thấy định vị GPS trên BlackBerry 10 bị sai lệch?
    Bởi an7827yui3 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 23-10-2014, 01:54 AM
  4. Z10 thay thẻ nhớ không xem được ảnh ở mục hình ảnh trên thẻ nhớ
    Bởi thaonhung91 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 05-04-2014, 11:04 PM
  5. Xem video trực tuyến trên TV: Xu hướng giải trí mới trên toàn thế giới?
    Bởi len top trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 29-08-2012, 10:56 AM