Trang 3 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 100
    Trích dẫn Gửi bởi jimmiilong
    sẵn đây hỏi các Cụ, tai nghe (nhét tai) nào trong tầm tiền 800-1000.000 ngon cho playbook ợ/ Đang tính mua đây. Rẻ hơn nữa càng ngon.

Thanks
    Bác qua đây hỏi tư vấn nhé. Chắc chắn sẽ chọn dc loại tai phù hợp vs gu nhạc của bác, mỗi tầm giá sẽ có 1 con ngon lành khác nhau
    http://vozforums.com/forumdisplay.php?f=31

Guest
    em toàn nghe online thôi

tất cả đều hoàn hảo từ giao diện đến chất lượng âm thanh của trình nghe nhạc playbook. Tuy làm fan của BB hơi bực mình chút nhưng xét đi xét lại thì tất cả đều rất chất \m/

Trích dẫn Gửi bởi ChangDau
    Cái này đi bạn!
    http://loa.com.vn/image/sennheiser/classic/sennheisercx400ii/sennheiser_cx400_ii.htm
    sao thấy chỗ bán 1.5 tr chỗ lại chỉ có 400k vậy bạn hiền ?

Về nghe nhạc bằng loa ngoài của MTB thì Playbook có lẽ là cái duy nhất nghe được thôi. Samsung nghe ồn ồn, rè rè, Ipad thì một loa nghe chán ko buồn chết. Trình nghe nhạc của PB cũng rất tốt nhất là gần đây có Neutron gì đấy. Nghe nhạc lossless nha các bác, cùng lắm là nghe 320kbps chứ nhạc mp3 128kbps của mấy ông zingmp3 với nhaccuatui thì không phải nói quá: nghe rác tai. Hồi trước em nghe cũng ko thấy khác nhau mấy nhưng nghe flac một thời gian ngắn (chỉ vài ngày) đến khi nghe lại 128 chán luôn, thấy khác biệt rõ ràng.

Trích dẫn Gửi bởi hieu1994
    Kiếm cái tai xịn premium bold ý, hàng fullbox nghe cũng chất lắm
    BlackBerry có cái tai này cũng ngon, ngon nhất trong đám tai nghe BB thì phải. Q10 thấy Crackberry nó chụp hình cái tai nghe mới, trông dị kinh, ko biết ngon ko :P

Trích dẫn Gửi bởi hoangvq
    Về nghe nhạc bằng loa ngoài của MTB thì Playbook có lẽ là cái duy nhất nghe được thôi. Samsung nghe ồn ồn, rè rè, Ipad thì một loa nghe chán ko buồn chết. Trình nghe nhạc của PB cũng rất tốt nhất là gần đây có Neutron gì đấy. Nghe nhạc lossless nha các bác, cùng lắm là nghe 320kbps chứ nhạc mp3 128kbps của mấy ông zingmp3 với nhaccuatui thì không phải nói quá: nghe rác tai. Hồi trước em nghe cũng ko thấy khác nhau mấy nhưng nghe flac một thời gian ngắn (chỉ vài ngày) đến khi nghe lại 128 chán luôn, thấy khác biệt rõ ràng.
    Đồng ý vs bác, nghe ll 1 tg về ko thể nghe mp3 128 được nữa :P, có 1 trang nghe nhạc online hay , có cả lossless (khá nhiều) : chiasenhac.com, mng có thể down, losssless từ đây về, tiện + nhanh, tag trong file đủ cả

Trích dẫn Gửi bởi jimmiilong
    sao thấy chỗ bán 1.5 tr chỗ lại chỉ có 400k vậy bạn hiền ?
    Hàng fake đó bạn, tìm chỗ uy tín như svhouse (loa.com.vn) mua cho chắc.

hoangvq đúng rồi bạn, kể cả chơi game với loa ngoài thì ss hay ipad cũng gọi cụ! =)) loa bắn phá ác liệt.

PlayBook loa ngoài to bá đạo luôn

Nhưng hơi ít tính năng. Playlist hình như có mỗi 1 cái, muốn tạo nhiều list khác nhau mà k biết làm dư nào. Không có hẹn giờ tắt ... trong trình nghe nhạc

Trang 3 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Thảo luận] Phần mềm chặn tin nhắn SMS nào hiệu quả nhất trên BB10?
    Bởi Hachung8371 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 119
    Bài viết cuối: 23-09-2015, 06:27 AM
  2. Thảo luận - Có phải đây là BB10 cho PlayBook?
    Bởi boyniit88 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 02-04-2014, 06:00 PM
  3. [Thảo luận] Bạn trông đợi gì khi PlayBook được cập nhật lên BB10
    Bởi thegioi938 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 28-05-2013, 08:24 AM
  4. [Thảo luận] Về sự tương thích giữa các ứng dụng Android & Playbook
    Bởi gaukhunglong trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 28-02-2013, 12:02 PM
  5. Thảo luận chung về bộ gõ TV tích hợp trên playbook
    Bởi thanhhangxt trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 22-04-2012, 11:44 AM