Trang 2 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 100
    Guest
    Playbook nghe nhạc hay nhất trong dòng tablet hiện nay.

Trích dẫn Gửi bởi jimmiilong
    sẵn đây hỏi các Cụ, tai nghe (nhét tai) nào trong tầm tiền 800-1000.000 ngon cho playbook ợ/ Đang tính mua đây. Rẻ hơn nữa càng ngon.

Thanks
    Cái này đi bạn!
    http://loa.com.vn/image/sennheiser/classic/sennheisercx400ii/sennheiser_cx400_ii.htm

Thường nghe bằng đt nhưng đôi lúc cũng nghe bang pb
    Combo PL11 + pb vì loa ngoài pb bass ko có mà mình lại thich nghe rap

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi jimmiilong
    sẵn đây hỏi các Cụ, tai nghe (nhét tai) nào trong tầm tiền 800-1000.000 ngon cho playbook ợ/ Đang tính mua đây. Rẻ hơn nữa càng ngon.

Thanks
    Kiếm cái tai xịn premium bold ý, hàng fullbox nghe cũng chất lắm

Chất lượng nghe nhạc của pb phải nói là không tồi, mình lắp thêm con beat vào nghe đã tai lắm, các dải âm thanh nghe rất rõ chỉ có mỗi cái là không chỉnh được eq thôi, nhưng thực ra mà nói để nguyên bản như vậy nghe mới đúng chất của bài hát, hiệu chỉnh chỉ là phù hợp với sở thích nghe nhạc của từng người.

Không nhất thiết phải là nhạc lossless, vì mình thấy các bản 128kbps down trên mạng cũng nghe thoải mái rồi, lossless sẽ yêu cầu thiết bị đầu ra âm thanh hỗ trợ phân tách rõ ràng để cảm nhận hết âm nhạc. Nhưng mà vẫn tiếc vì e nó không đọc được đuôi flac, vì trong máy tính toàn flac (khổ không cơ chứ hức hức)

nghe loa ngoài nhạc vàng trên PB rất chuẩn và ngon còn bác nào muốn lắc chắc phải sắm thêm bộ loa xịn nữa mới đủ chứ PB chưa đủ độ phê :P

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi minhdhvn
    Nhưng mà vẫn tiếc vì e nó không đọc được đuôi flac, vì trong máy tính toàn flac (khổ không cơ chứ hức hức)
    Flac và APE thì bạn có thể dùng

Neutron MP để chơi mà. Nếu RIP đĩa CD thì tốt nhất bạn chọn định dạng WAV, PlayBook hỗ trợ chuẩn này. Hai định dang kia vì dính rắc rối bản quyền với Dolby nên PB OS2 không đọc được nữa.

Bác có thể dùng phần mềm Neutron MP để nghe Flac hay Ape... hay có thể chỉnh Eq mà. Hehe. Ngày nào không nghe nhạc 30 phút trên em PB trước khi đi ngủ là y như rằng tối đó em mất ngủ.

mình thích khả năng nghe nhạc của PB , nghe phone cũng sướng mà nghe loa ngoài cũng hay hơn máy khác

Thanks bài viết. Nghe nhạc là tiêu chí hàng đầu của việc giải trí của mình, hôm nay vừa hỏi thằng bạn xem Pb nghe nhạc hay ko, nó bảo rất hay, ngon .

Trang 2 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Thảo luận] Phần mềm chặn tin nhắn SMS nào hiệu quả nhất trên BB10?
    Bởi Hachung8371 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 119
    Bài viết cuối: 23-09-2015, 06:27 AM
  2. Thảo luận - Có phải đây là BB10 cho PlayBook?
    Bởi boyniit88 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 02-04-2014, 06:00 PM
  3. [Thảo luận] Bạn trông đợi gì khi PlayBook được cập nhật lên BB10
    Bởi thegioi938 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 28-05-2013, 08:24 AM
  4. [Thảo luận] Về sự tương thích giữa các ứng dụng Android & Playbook
    Bởi gaukhunglong trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 28-02-2013, 12:02 PM
  5. Thảo luận chung về bộ gõ TV tích hợp trên playbook
    Bởi thanhhangxt trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 22-04-2012, 11:44 AM