Kết quả 1 đến 7 của 7

sạc bằng dock sạc là bị phồng thôi bạn, mình sạc bằng dock cũng bị phồng như vậy, hơi khó chịu nhưng thấy nó chẳng ảnh hưởng gì cả, bữa nay về sạc bằng sạc zin rồi

Em cảm ơn. Khi nào phải kiếm cái sạc zin thôi. Không ảnh hưởng gì là tốt rồi. Mỗi tội cầm hơi gợn tay chút

sắm cái bao da cho e nó là hết à, mà cầm e nó trần trụi cảm giác phê hơn hẳn, mà con này thấy ai cũng nói sạc là bị nhảy cảm ứng, máy bác có bị k, máy mình thì lúc bị lúc k, sợ sau này lại die cảm ứng thì khổ

Bao da thì em có rồi nhưng nhiều khi sợ nóng nên bỏ ra. Máy em thì không thấy nhảy cảm ứng gì cả. Hôm trước cài lại vùa cắm sạc vừa chạy bt ạ

máy mình khi dùng đc khoảng hơn 1h máy nóng thì nó bị treo. hình như là bị đơ cảm ứng. mình kiểm tra thấy phía sau nó cũng bị phồng như vậy. không biết 2 cái này có liên quan gì đến nhau không. có bạn nào từng bị như thế thì chỉ mình cách khắc phục với

Trích dẫn Gửi bởi mrvis
    máy mình khi dùng đc khoảng hơn 1h máy nóng thì nó bị treo. hình như là bị đơ cảm ứng. mình kiểm tra thấy phía sau nó cũng bị phồng như vậy. không biết 2 cái này có liên quan gì đến nhau không. có bạn nào từng bị như thế thì chỉ mình cách khắc phục với
    Bị y hệt bạn này. Lúc mới mua máy dùng rất mượt. Dùng dc 6 tháng thì browser bắt đầu giật giật rồi phát hiện cạnh trái bị liệt cảm ứng 2 tuần tr. Kd lại thì đơ toàn màn hình. Để qua đêm lại hết. Hôm nay bị lại thì phát hiện thêm phồng chỗ cắm sim. Đến khổ. Biết thế dùng mịa cái Pb wiki cũ còn hơn cái giống 4G này nhiều lỗi quá. Chắc đợt hàng về toàn hàng lởm.

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 02-08-2015, 04:57 PM
  2. [Review] Thẻ Visa Viettinbank mua ứng dụng trên Blackberry World của Thế giới di động
    Bởi rgsfg trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 14-11-2014, 10:23 PM
  3. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 20-03-2014, 05:57 PM
  4. [Thảo luận] Các bạn có cảm thấy 'nhớ' phím Back (Escape) khi chuyển sang dùng BlackBerry 10?
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 28-04-2013, 11:32 AM
  5. Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 05-04-2013, 04:07 PM