Kết quả 1 đến 10 của 10
    Em đang xài q10, nhưng lại thích đọc sách mà màn q10 thì bé quá đoc không đã, nay muốn hỏi mấy bác vài vấn đề để xem có nên mua pb hay không :
    - playbook có cài được kindle reader hay không? Có app native nào cho pb có thể đọc được cả epub và prc luôn hay không? - có cài được một vài game online như coc, total conquest hay không?
    - theo em tìm hiểu thì pb xài lâu thì chổ logo phía sau máy sẽ bị phòng lên do đo là vị trí cpu có phải không?

Gửi từ Q10 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Chính xác, mình đang dùng 1 em pb nè, chổ sạc phía sau đã phòng lên, nhìn xấu kinh khũng, mọi thứ thì ok lắm bạn, có thể cài mấy phần mềm bạn nêu trên, mà của androi bạn ah

Có cách xử lý vụ phồng logo lâu rồi mà: chỉ đơn giản tháo ra và bôi lớp keo tản nhiệt vào đó. Mọi thứ sẽ mát rượi ngay!

Chưa biết mở ra như thế nào hết, và keo đó mua ở đâu vậy a

Guest
    Đọc sách thì bạn mua Kindle Paperwhite đi. Mình có cả PB và Paperwhite. Giờ đọc sách chỉ đọc Kindle thôi.
    Còn PB chủ yếu cho vợ xem phim thôi.

Trích dẫn Gửi bởi nmduc073
    Đọc sách thì bạn mua Kindle Paperwhite đi. Mình có cả PB và Paperwhite. Giờ đọc sách chỉ đọc Kindle thôi.
    Còn PB chủ yếu cho vợ xem phim thôi.
    Paperwhite giá tầm nhiu bác, có đọc dc epub và prc không ? tại mình lâu lâu cũng chơi game xem film nghe nhac chút chút nên muốn con nào đa năng 1 chút .

Mình mua 2-3 năm rồi không nhớ. Bạn chịu khó search đi. Prc thì đọc tốt. Lại lâu tốn pin (7 ngày). Chứ đọc PB thì 1-2 ngày sạc. Riết rồi khó chịu.
    Còn nếu bạn thích nghe nhạc, xem phìm thì PB cũng ổn. Trâu bò. Nhưng chơi game thì cũng tuỳ game. Mình không chơi game nên không rõ lắm nhưng BB thì nổi tiếng ít game rồi.

Guest
    nen mua mtb android ban ak .ho tro rat nhieu phan mem doc va rat nhieu truyen .dung bb cu thay no kho kho sao ay

Sent from my BlackBerry Runtime for Android Apps using Tapatalk 2

Guest
    Đang tính mua 1 em chưa bao giờ dùng pb cả. Vụ hdmi thì sao nhỉ có ổn k,khi kết nối vs tv rồi thì có tắt được màn hình pb vậy các bác,pb mà dùng sạc dự phòng có ổn k

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi new99
    Đang tính mua 1 em chưa bao giờ dùng pb cả. Vụ hdmi thì sao nhỉ có ổn k,khi kết nối vs tv rồi thì có tắt được màn hình pb vậy các bác,pb mà dùng sạc dự phòng có ổn k
    mọi thứ đều ổn
    trừ vài thứ sau:
    1. ko skype, bbm
    2. có zalo nhưng chỉ chat dc thôi

Các Chủ đề tương tự

1. Nên mua playbook nào?
    Bởi vuthanhlapdoanhnghiep.mcc trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 12-05-2014, 11:12 AM
  2. Mới mua PlayBook nên nhờ anh em trợ giúp ạ
    Bởi trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 22-04-2014, 11:35 AM
  3. Top 10 ứng dụng Android nên có cho Playbook.
    Bởi phongkaka_2211 trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 06-04-2013, 01:19 AM
  4. Cả nhà cho em hỏi có nên mua playbook vào thời gian này.
    Bởi thegioi916 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 02-03-2013, 12:14 AM
  5. Làm thế nào để thay đổi hình nên cho Playbook
    Bởi knock8out trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 11-08-2012, 12:59 PM