Trang 2 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 80
    các bác ăn ko ngồi rồi nghĩ chuyện gì đâu ko àh! mà ko lên dc bb10 thchắc đập luôn cái playbook quá @@

Trích dẫn Gửi bởi stungqb
    Đọc cái tiêu đề làm em hiểu lầm.
    Giờ nhiều người chỉ đọc mỗi tiêu đề rồi vào phán như thánh đó bạn, may mà bạn không nằm trong nhóm đó

bác vnbb đặt tit làm em giật mình (
    Pờ lây búc xịn vầy không lên làm sao được (

Chắc lên được thôi mà, cái tiêu đề ảo quá, đọc xong mình thấy ngỡ ngàng tưởng đây là phát ngôn của Rim, không tin là Rim lại thất hứa như vậy

Vẫn thích gọi là Rim cho nó ngắn gọn

Pb wifi em thấy chơi đc các game khá nặng như : modern combat 2-3 , Nova 2-3 ,aplast 6-7 ( cho xin sai lỗi chính tả )
    trong khi đóa các máy khác cùng tiền chạy android 4.2 hẳn hoi còn ko chơi đc => PB khá xịn
    >- PB nên đc BB10 là cái chắc
    P/s: ko nên đc em bán máy cho bác giá bèo :P

Bác làm em giật mình đấy.
    Việt Nam mình toàn dùng PB Wifi mà.
    Không được lên thì em sẽ cho đi cả dàn BB, không thể thất hứa như thế được, không được lên là chửi vào mặt fan trung thành, chỉ có fan BB mới mua PlayBook thôi.

lên làm gì nhỉ, PB hiện tại quá tuyệt rồi, game nhạc ầm ầm..càng lên cao bảo mật càng khó hơn...chưa kể RAM 1GB ko khai thác hết nguồn lực BB10
    .
    cái gì đến cũng phải đến ...giống như lúc tạm biệt 8700 lên OS 5 hoặc goodbye 9000 lên OS 6 ...lịch sử phải được sang trang..PB Wifi RAM 1GB đã hoàn thành xuất sắc sứ mạng lịch sử

Đề nghi bác vnbb thêm chữ [Thảo luận] vào đằng trước nữa nhé. Đọc xong hết cả hồn.
    Ngày nào cũng vào hóng OS 10 cho PB mà chả thấy thông tin gì. Hnay cũng như mọi ngày vừa về lại vào xem có thông tin gì mới không, đập vào mắt là hai tin về os10 cho PB. Nhìn cái title của bác vnbb mà nóng quá, đang định chửi thề cha Thor câu, may mà mình còn kiềm chế được để vào đọc bài. Ai dè không phải.
    Ai biểu trước lão hứa cập nhật OS10 cho tất cả PB làm chi )

Với mình lên đc hay ko , ko quan trọng , mình vẫn trung thành và dùng BB vì nó đáp ứng quá tốt nhu cầu của mình rùi và mình thấy mấy bạn có suy nghĩ ko lên đc BB10 thì sẽ bán hay đập máy là suy nghĩ hết sức tiêu cực .

sltk mình đã để tiêu đề trong dấu ngoặc kép và ở cuối có 3 dấu chấm hỏi rồi mà

Tiêu đề chính là câu mà mấy hôm gần đây mình thấy có khá nhiều bạn hỏi, nên trích dẫn luôn ở đây để ai có câu hỏi tương tự thì vào đọc bài mình trả lời ở post #1

Trang 2 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 19-09-2017, 08:15 PM
  2. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 07-03-2013, 12:00 PM
  3. Hướng dẫn up rom PlayBook wifi lên BB10
    Bởi nhiduongland trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 03-03-2013, 08:05 AM
  4. Cuối tuần này, PlayBook 4G sẽ Update lên bản v2.1.0.1282
    Bởi thangnguyen9017 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 03-02-2013, 11:27 AM
  5. PlayBook 16GB WiFi sẽ được bán ra với giá 159$ tại Staples vào Chủ Nhật này
    Bởi nguyenhoaphat129cz trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 17-08-2012, 10:59 AM