Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11
    Guest
    Hôm nay e đang chạy máy hoc bài bình thường. Lúc cần chụp trang sách mở camera lên thì mãi vẫn đen thui, vuốt lang nhang một lúc thấy báo lỗi 4003. E tắt ứng dụng đi. rồi lại mở nên luôn thì mọi chuyện lại bình thường. Tới đây e nghĩ lỗi 4003 là lỗi phần mềm ko phải lỗi phần cứng. Các bác vào góp ý thảo luận cho vui ạ

sau bao ngày bị giống như bạn, hôm nay mình mở Camera lên nó không báo lỗi nữa mà hiện màn hình trắng đen, nó vẫn cho chụp và quay phim nhưng kg thấy gì, chắn chắc là lỗi màn phần mềm, chờ BB 10 thôi.

E bi một lúc rồi khỏi hẳn luôn mà bác

[ Posted by Mobile Device ] <br /><br />--- Added at 29/11/2012, 16:29 ---<br /><br />E bi một lúc rồi khỏi hẳn luôn mà bác

lâu rồi mình ít dùng PB để chụp ảnh, hôm qua mang ra chụp tự nhiên tối thui, reset xong vậy vậy, đã wipe luôn vẫn không hết, pó tay luôn!!!

Trích dẫn Gửi bởi aptx4869
    lâu rồi mình ít dùng PB để chụp ảnh, hôm qua mang ra chụp tự nhiên tối thui, reset xong vậy vậy, đã wipe luôn vẫn không hết, pó tay luôn!!!
    uhm có thể hư cụm camera. đó bạn. mà thế này mình có đang đào mộ không nhĩ hix.

Trích dẫn Gửi bởi ryanred
    uhm có thể hư cụm camera. đó bạn. mà thế này mình có đang đào mộ không nhĩ hix.
    Ai cũng nói là hư cụm camera nhưng mình không nghĩ vậy vì quá nhiều người bị sau khi update và nên nhớ rằng RIM luôn mang lại chất lượng phần cứng tốt nhất mà camera lại là một bộ phận rất khó hư. Mình sẽ không có ý định thay camera cho đến lúc có BB10 cho PB.

) camera bị hư trong lúc đang "truyền hình trực tiếp" từ BBM Party. Đến hôm này vẫn vậy. Mình cũng ko nghĩ là do hardware. Các thánh phán như đúng rồi

[ Posted by Mobile Device ]

Lỗi camera 4003 theo mình do update lên 2.1mới bị chứ không phải do phần cứng nên cứ chờ lên bb 10 rồi tính, các bạn nên cẩn thận kẻo bị mất tiền. Đôi lúc họ có thủ thuật gì đó họ sửa được mà mình chưa biết vì miếng cơm

em Pb của mình cũng bị lỗi này nhưng mình thử lúc xem phim bấm đồng thời 2 phím vol "+" và " - " thì máy vẫn chụp hình được, nên mình nghĩ lỗi này chắc bị phần mềm thôi.

tình hình là hôm nay e mới cài app cymera cho pb, e dùng cái này chụp hình (sử dụng camera trước) vẫn tốt, nhưng chuyển qua camera sau thì máy báo là không kết nối được,hic....pó tay.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Advanced Camera - Thêm sức mạnh cho Camera trên PlayBook
    Bởi wap14 trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 20-11-2016, 10:40 PM
  2. Vấn đề camera của Playbook
    Bởi vbnty.ndca trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 02-10-2014, 06:28 PM
  3. Xin hỏi mod và các bạn về lỗi 4003.picture trên PB
    Bởi taipro1993ne trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 26-02-2014, 06:57 PM
  4. con PB bị lỗi picture:4003
    Bởi nhomkinhtoancau1 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 07-07-2013, 10:47 AM
  5. [HỎI ĐÁP] Lỗi "Erro.4003 picture" trên playbook
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 31-10-2012, 12:49 PM