Kết quả 1 đến 8 của 8
    Guest
    Với Devil Ninja

Trận chiến mới trên đất của ma quỷ, đã đến lúc các ninja hành động. Trong trò chơi chiến đấu tốc độ nhanh này, nhiệm vụ của bạn là để chiến đấu chống lại quái vật, giết vua của quái vật, và có các thứ khác nhau để giúp tăng hiệu quả chiến đấu của bạn. Hãy vui vẻ với PB nhé!

<div><iframe width="600" height="360" src="https://www.youtube.com/embed/2eyoadWJknQ?wmode=opaque" frameborder="0" allowfullscreen=""></iframe>
    </div>
    Caveman 2

Hãy quay trở lại thời kỳ đồ đá, và tìm cách thượng cổ tồn tại từ những con khủng long nguy hiểm. Trong trò chơi này, nhiệm vụ của bạn là giúp các thượng cổ sử dụng các loại vũ khí như đá và dao quay trở lại để tiêu diệt khủng long...

___

<div>Premium Content</div>
    <div>Subscribe and get exclusive access to our premium content!</div>

Guest
    Ôi, thương con PB còi 16GB của mình quá, càng ngày càng nhiều game hay mà không thể không cài.
    Lời khuyên với các bác chuẩn bị mua PB, nên mua con 32GB hoặc 64GB nhé, chứ 16GB giờ full mất rồi

), con của em cũng 16gb nhưng mà chã để cái gì trong bộ nhớ, toàn là cài phần mềm game thôi, nên cũng còn đc 4gb

@vnbb PB của em bây giờ còn trống 1GB sao a không bảo em sớm @-) híc híc. tự thấy thương mình và con PB của mình ~.~

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Ôi, thương con PB còi 16GB của mình quá, càng ngày càng nhiều game hay mà không thể không cài.
    Lời khuyên với các bác chuẩn bị mua PB, nên mua con 32GB hoặc 64GB nhé, chứ 16GB giờ full mất rồi
    Em đang sài bản 32G đây đã xoá khá nhiều game rồi, giờ chỉ để có hơn 40Game thôi Còn phần mềm thì hơn 60 rồi

Mình cũng thấy thương em PB của mình. Giờ có hơn 1 GB cứ copy cái này phải xóa cái kia đi

Nể các bác thiệt, Em xài 16GB nhưng vẫn còn Free tới 8GB Toàn đọc truyện + mail, chẳng film ảnh, nhạc nhẽo gì. Games thì có mỗi bộ Angry Birds

64G cài đủ thứ có trong 4rum này nhưng chỉ chơi mỗi ... run in crowd

Các Chủ đề tương tự

1. Caveman HD - Game rất nổi tiếng trên iOS và WebOS đã có mặt trên PlayBook
    Bởi ESTI_SOLUTION13 trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 26-11-2012, 12:38 PM
  2. Ninja nhiệm vụ bí mật - Game trí tuệ hay - 320x240
    Bởi promit trong diễn đàn Trò chơi - Games
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 25-10-2012, 08:11 PM
  3. Devil May Cry 4 - Game Việt Hóa cho BlackBerry 320x240
    Bởi alibalaaa01 trong diễn đàn Trò chơi - Games