Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12
    <div style="float: left; padding: 10px;"></div> Cowboy Guns By Union
    Version: 1.0
    Release: July 13, 2012
    File Size: 47947 KB

Lại thêm 1 game nữa của Union trong game này các bạn sẽ hóa thân thành một chàng cao bồi cô đơn đối mặt với những tay súng nguy hiểm của một băng nhóm được gọi là chó rừng Crimson. Bạn sẽ phải chiến đấu qua những thị trấn, sa mạc và hẻm núi với bandidos trước khi cuối cùng đánh bại bốn tên trùm sò của nhóm này để mang lại hòa bình cho vùng Miền tây hoang dã. Trong game các bạn phải kiếm những huy hiệu hình ngôi sao để nâng cấp hỏa lực cho mình. Hình ảnh và âm thanh của game đậm chất miền tây :-bd còn chờ gì nữa hãy cầm PB lên thôi

Vài hình ảnh minh họa

4 tên trùm sò mà các bạn phải tiêu diệt

Tìm mãi không thấy video trailer cho PB mượn tạm của Ipad các bác nhé

<div><iframe width="600" height="360" src="https://www.youtube.com/embed/Esibh2IqkhM?wmode=opaque" frameborder="0" allowfullscreen=""></iframe>
    </div>
    Game được bán với giá 2.99$ tại Appworld

<div>Premium Content</div>
    <div>Subscribe and get exclusive access to our premium content!</div>

Chúc các bạn có những giờ phút Relax thoải mái với DD BBvietnam =D>

nhanh quá,mới hôm qua thấy trên crackberry,thanks!

hui` nai~ tui cung kim link nhung hok thi&#039; ,nhanh ghe

đồ họa giống ghép hình lego. chưa chơi xong game này lại phải down game khác ai giống mìnhk o ?

Sao cứ game nào cũng demo trên iOS thế, PlayBook và iOS là 2 HĐH giống nhau chăn!

Trích dẫn Gửi bởi cacpac
    Sao cứ game nào cũng demo trên iOS thế, PlayBook và iOS là 2 HĐH giống nhau chăn!
    @cacpac: cùng 1 game, cùng 1 nhà sản xuất thì nó giống nhau thôi. Game mới ra cho PlayBook nên chưa có ai up video demo thì mượn tạm cái trên iPad cũng được mà, làm gì bác khó tính thế

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    @cacpac: cùng 1 game, cùng 1 nhà sản xuất thì nó giống nhau thôi. Game mới ra cho PlayBook nên chưa có ai up video demo thì mượn tạm cái trên iPad cũng được mà, làm gì bác khó tính thế
    Mình chỉ thấy PlayBook mất đi bản sắc quá, như PlayBook chạy android apps. (Lướt giặc về nhà)

Trích dẫn Gửi bởi cacpac
    Mình chỉ thấy PlayBook mất đi bản sắc quá, như PlayBook chạy android apps. (Lướt giặc về nhà)
    Mình nghĩ bạn hiểu sai vấn đề ở đây của RIM. Khi 1 app android chạy đc trên Playbook thì có nghĩa là app đó đc chính chủ nhân của nó chuyển đổi qua, với tất cả quyền hành(bản quyền và lợi ích), như vc bạn viết phần mêm cho ios mất 1 năm, sau đó bạn mất 6 tháng nữa để cho nó chạy trên android(rất nhiều app kiểu như thế này vì các nền tảng alf khác nhau nên họ cần thời gian.)
    Còn riêng với Playbook thì khác, bạn đã có app chạy android rồi, bạn là nhà phát triển phần mềm, bạn chỉ mất có 3 giây để đóng gói apk> bar và nó sẽ chạy tốt trên Playbook (tuy nhiên con số app chạy đc khoảng 5-10% và thực tế nhà phát triển cần lâu hơn thế). Mục đích là để các nhà phát triển dễ dàng hơn khi viết ứng dụng cho Playbook, còn việc chúng ta tự chuyển những app android qua Playbook thì đó là vc làm ko phải như mong muốn của RIM, thực ra mình nghĩ phải để chính chủ nhân của các app đó chuyển đổi, vừa tối ưu, vừa bảo đảm bản quyền.
    Vấn đề nữa ,các bạn nói sao các app đều giống ios thế ? thì đơn giản là bạn dùng nó trước trên ios, nhưng có thể nó đã có trên sybrian,wm hay android rồi. 1 nhà phát triển sẽ viết app cho nhiều nền tảng, và sẽ có nền tảng trước,hoặc sau.
    Còn bây giờ,download về mà chiến thôi, mình cũng cứ download về dự trữ vậy, chứ cái asphalt 6 mình phá đảo mãi chưa xong nên chả chơi đc trò nào nữa. hehe

đã tải về mà chưa cài được

Trích dẫn Gửi bởi trungcvbt
    đã tải về mà chưa cài được
    @trungcvbt: chưa cài được là do lỗi gì hay là bạn chưa có thời gian để cài? :-/

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Giúp đỡ về pin z10 với ạ , em hoang mang quá :((
    Bởi laptopnsc1 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 09-04-2015, 08:32 PM
  2. Giúp em cứu con BB 9810 này với (em hoang mới quá)
    Bởi Royal Bike trong diễn đàn BDM và các vấn đề về cài đặt OS (ROM)
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 17-09-2014, 09:21 AM
  3. [Help] Giúp em với, em hoang mang quá
    Bởi huynhphung19 trong diễn đàn BDM và các vấn đề về cài đặt OS (ROM)
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 12-08-2014, 04:46 PM
  4. Angry Cowboy vs Dark Wars - Game bắn súng điên cuồng
    Bởi lenhaquynh trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 20-03-2013, 11:53 PM
  5. [Việt hóa] Giới Tuyến Cuối Cùng - Game Defender for BlackBerry
    Bởi otukore3888 trong diễn đàn Trò chơi - Games
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 23-08-2012, 08:18 PM