Kết quả 1 đến 8 của 8
    <div style="float: left; padding: 10px;"></div>Block Breaker 3 Unlimited HD by Gameloft inc.
    Version: 1.0.0
    Release: April 14, 2012
    File Size: 39004 KB
    More info: App World

Người dùng BlackBerry thì chắc chắn không thể không biết đến game Brick Breaker nổi tiếng luôn đi kèm trong tất cả các bản OS của RIM. Với Block Breaker của GameLoft, bạn sẽ được trải nghiệm trò này trên PlayBook, và không chỉ có thế, GameLoft còn đưa vào game của mình nhiều điều hấp dẫn khác, hãy trải nghiệm để thấy sự khác biệt nhé

Much more than breaking blocks.
    Break on through to the next generation of Block Breaker! Experience deeper, more intricate levels that take you far beyond a single screen full of blocks. Grab power-ups, trigger switches and blast through gateways to reach new areas as you push your way towards the top. Try to keep up with multiple balls on the same screen, or even multiple pads! The thrill never stops thanks to the level generator. Enemies and epic boss battles await you each step of the way, so stay focused and have a blast!!

<div>Premium Content</div>
    <div>Subscribe and get exclusive access to our premium content!</div>

Guest
    Phần mềm có tính phí không bác ơi? trước em cài mấy cái như ninja fruit, bomber snow gì gì ấy toàn chơi đến đoạn cao trào thì bắt mua :-&lt;.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi kid0402
    Phần mềm có tính phí không bác ơi? trước em cài mấy cái như ninja fruit, bomber snow gì gì ấy toàn chơi đến đoạn cao trào thì bắt mua :-&lt;.
    Vì bạn dùng bản Free, không phải bản full. Bạn để ý trên forum, bao giờ những bản không full thì sẽ có chữ Free hay Lite đi kèm trên tiêu đề. Còn không có mấy chữ đó như topic này thì có nghĩa là phần mềm đã full

Full fruits ninja đây ==> Fruits and Ninja - Game chém trái cây dành cho PlayBook

Còn Snow Bomber full thì bạn viết 1 bài giới thiệu game đó đi, mình sẽ gửi bạn file .bar bản full ; (như đã hứa ở đây ==> Tổng hợp Games dành cho PlayBook [HOT với 3 games Angry Birds] )

Snow Bomber trong forum có rồi mà a

bạn vnbb ơi seo mình download hem được, bạn chuyển sang mediafire dùm mình được hem, thank bạn trước

Trích dẫn Gửi bởi kidbaby1
    bạn vnbb ơi seo mình download hem được, bạn chuyển sang mediafire dùm mình được hem, thank bạn trước
    @kidbaby1: Link minus vẫn ổn mà bạn

Hôm nay thấy @Never_Say_No post hình game này trên FB mới nhớ ra là đã có ở đây rồi

game hay
    Down về để chơi thôi
    thank you

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 21-12-2013, 11:38 PM
  2. Brick Breaker - Game kinh điển của BlackBerry đã có cho BB10
    Bởi trong diễn đàn Trò chơi - Games cho BlackBerry 10
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 15-12-2013, 11:27 PM
  3. Aces 3D Brick Breaker Classic (Free)
    Bởi lyphuonglan997 trong diễn đàn Trò chơi - Games
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 15-06-2012, 06:47 PM
  4. [New] Mr. Number Call Block 1.17 [OS 4.5 - 6.0] Block Call & SMS
    Bởi surisuri664 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 18-02-2012, 02:19 PM
  5. ElcomSoft Password Breaker - Mật khẩu Blackberry gặp nguy ?
    Bởi an7827yui3 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 01-10-2011, 10:31 PM