Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39
    Kho tàng lịch sử trí thức vô tận của loài nguời từng ghi lại chiến công vĩ đại của người Babylon, đó là xây dựng nên tòa tháp Babel với kiến trúc vượt xa cả tri thức của Thần. Không có bất kỳ một tài liệu chi tiết nào ghi lại kiến trúc thập phần vĩ đại đó, nhưng chắc chắn nó đã từng được xây nên và mãi mãi được ca ngợi.

Dựa theo truyền thuyết xây dựng tòa thành Babel, hãng AMA đã tái hiện lại qua trò chơi Babel Rising 3D. Trong game, bạn sẽ vào vai Thần Thánh, mang trong mình sức mạnh của ngũ hành, bao trùm vạn vật chi phối tự nhiên. Ngăn cản những người thợ Babylon xây dựng thánh điện Babel, nơi họ khẳng định sức mạnh tri thức của mình.

Người Babylon đã cực kỳ thấu hiểu Vô cực đại viên mãn, sức mạnh thông thiên của họ cũng cực kỳ đáng gờm. Những thầy tu luôn theo sát bảo vệ công nhân và kiến trúc sư đều nghiễm nhiên rất mạnh, sức mạnh phòng thủ tuyệt vời, một khi họ đã mở ra phong ấn họ có thể chống lại sức mạnh ngũ hành của Thần, bảo vệ những người thợ làm việc, lát những viên đá cuối cùng dẫn đến thành trì của Thần. Hãy chứng tỏ sức mạnh bao la của mình và đập phá thánh điện của những con người tự mãng kia.

Game cũng cho chúng ta hai chế độ chơi, gồm thử thách đi từng chặng, mỗi chặng sẽ có nhiệm vụ khác nhau, bạn cũng sẽ phải tự tìm ra

chiến thuật thích hợp, tự trang bị năng lượng ngũ hành cho chính mình.
    Chế độ chơi sống còn sẽ chơi không có hồi kết, bạn sẽ tấn công hết đợt người này đến đợt người khác, điểm số và tiền thưởng không ngừng tăng lên rất có ích để Thần đi shopping mua năng lực

<div><iframe width="600" height="360" src="https://www.youtube.com/embed/vNKohj5qoh4?wmode=opaque" frameborder="0" allowfullscreen=""></iframe>
    </div>
    Xem trên Mobile
    Game đang được bán với giá chỉ 2,99USD
    BlackBerry World

<div>Premium Content</div>
    <div>Subscribe and get exclusive access to our premium content!</div>

P/S: Phần review ở trên mình "phê" truyện tiên hiệp nên tự biên tụ diễn, không dịch từ BBWorld, các bạn đừng nói mình dịch sai nhé!

Nhiều game quá rồi ChangDau ơi, máy anh không còn đủ dung lượng để chứa rồi.
    Cám ơn em nhiều nha :-bd

Thanks bác !
    Xem video demo hay quá, sấm chớp đì đùng, âm thanh nghe ngộ phết
    Đã down ... =P~

Dạo này game cho playbook nhiều thế )

PB vẫn liên tục có cái mới để nghịch, cảm ơn ChangDau

Lại tải về, và lại chờ hôm nào rảnh để test,

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi VinhHotMit
    Nhiều game quá rồi ChangDau ơi, máy anh không còn đủ dung lượng để chứa rồi.
    Cám ơn em nhiều nha :-bd
    16G ơi là 16G #-o

Guest
    Máy mình cũng vậy. Giờ phải lựa chọn xem cái nào hay chơi và mới thì giữ lại. Giờ thấy rước em 16G quả là buồn.

Máy mình cũng vậy. Giờ phải lựa chọn xem cái nào hay chơi và mới thì giữ lại. Giờ thấy rước em 16G quả là buồn.

Guest
    ChangDau dạo này chăm quay video ghê ta. Nếu có thêm cái Intro bbvietnam ở đầu video nữa thì hay =D>

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Feeding Zoo - Một games với hình ảnh ngộ nghĩnh theo phong cách Candy crush saga
    Bởi hango7nh1,ak,1k trong diễn đàn Trò chơi - Games cho BlackBerry 10
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-05-2014, 08:01 PM
  2. HUES - Games giải đố mới theo phong cách 2048
    Bởi wap14 trong diễn đàn Trò chơi - Games cho BlackBerry 10
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 02-05-2014, 12:06 AM
  3. F1 Paper Racing Cars [Update v1.2.9] - Đua xe Công thức 1 theo phong cách độc đáo
    Bởi chipxinh686 trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 28-04-2013, 09:40 AM
  4. TwitterOn - Theme theo phong cách Twitter cho 85xx/9300
    Bởi trong diễn đàn Theme - Hình nền
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 17-09-2011, 12:57 AM
  5. Tedutmenu - Tự tạo menu theo phong cách của riêng mình
    Bởi kiemtien988 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 21-04-2011, 10:35 PM