Kết quả 1 đến 10 của 10

Xây dựng thiên đường mua sắm của bạn, trở thành một ông trùm bán lẻ và khôn ngoan hơn đối thủ cạnh tranh của bạn trước khi khách hàng cuối cùng rời khỏi thị trấn.

Shopper's Paradise HD là trò chơi kết hợp giữa Tower Defence và Tycoon, thay vì bảo vệ một tòa tháp, bạn đang bảo vệ doanh nghiệp của bạn. Bạn làm như vậy bằng cách xây dựng nhiều loại hình doanh nghiệp như các cửa hàng, khách sạn, rạp chiếu phim và tương tự. Khách hàng đi dạo qua các con đường, như kẻ thù đi qua chốt phòng thủ. Trong trường hợp này, bạn không phải cố gắng để có cuộc sống của họ, chỉ cần tiền của họ. Phục vụ khách hàng của bạn tốt và chắc chắn rằng họ rời khỏi thị trấn của bạn không còn nhiều tiền để chi tiêu! Giữ cho doanh nghiệp của bạn thành công bằng cách thuê cảnh sát, nhân viên và duy trì chỗ của bạn.

Bạn có thể chọn từ một loạt các bản đồ để xây dựng. Với một loạt các bản đồ và các mục tiêu, Shopper's Paradise HD sẽ cung cấp cho bạn giờ vui vẻ! Bạn đang tìm kiếm một số trò chơi để chơi vào lúc nghỉ ăn trưa của bạn? Shopper's Paradise HD là một số đó, nhưng phải cẩn thận không để bị ham chơi sau khi nghỉ ăn trưa của bạn thì hơn! Cảnh báo: Shopper's Paradise HD thực sự gây nghiện!
    • Xây dựng, mua và bán các cửa hàng, rạp chiếu phim, khách sạn, nhà hàng và nhà kho
    • Thuê nhân viên, quản lý hàng tồn kho
    • Xây dựng nhà ở tại thị trấn của bạn để có thêm công nhân
    • Chọn vị trí tốt nhất
    • Duy trì tài sản của bạn và bắt kẻ trộm
    • Thuê cảnh sát để giữ an toàn thị trấn của bạn
    • Bắt kẻ trộm ... nếu bạn có thể!
    Tất cả điều này và nhiều hơn nữa trong gói bản đồ gây nghiện đầu tiên của chúng tôi sẽ giữ cho bạn dán mắt vào màn hình trong nhiều giờ. Xây dựng thiên đường mua sắm của riêng bạn và trở thành một triệu phú!

Thêm video review:
    <div><iframe width="600" height="360" src="https://www.youtube.com/embed/VREjL8at7I4?wmode=opaque" frameborder="0" allowfullscreen=""></iframe>
    </div>
    <div style="float: left; padding: 10px;"></div>Shopper&#039;s Paradise HD by Second Gear Games
    Đánh giá trên Appworld:
    Phiên bản: 1.0.8
    Ngày phát hành: 24 tháng 07 năm 2012
    Kích thước tập tin: 2MB

Trò chơi được bán với giá 2.99$ trên Appworld:
    File bar tại đây:

Tải về và slideload vào PB bằng vnBB10.

lâu rồi mới vào box PB, đc 1 vài game mới, đang kéo về cho gấu chơi , thanks bạn, có game nào share nữa đi bạn

2,99 $ cơ ah,
    Chẹp chẹp

Trích dẫn Gửi bởi bigstone
    2,99 $ cơ ah,
    Chẹp chẹp
    Có file bar ở cuối bài #1 rồi đó

có game nào tương tự chơi trên BB10 hông mấy bác?? :P

Trích dẫn Gửi bởi vinhphucng25
    có game nào tương tự chơi trên BB10 hông mấy bác?? :P
    Bạn sideload file bar ở trên vào BB10 đi, thường là game cho PB thì chơi được trên BB10

Bài viết hỗ trợ full bởi google translate

Mình dùng Google dịch nhưng mọi câu chữ đều được sửa lại hay nhất có thể. Bác đọc có thấy vấn đề gì không?

Trích dẫn Gửi bởi ganning001
    Bài viết hỗ trợ full bởi google translate
    Bạn thử lấy bài gốc Tiếng Anh đưa cho Google dịch rồi so sánh với bài #1 xem chưa. Mình thấy bạn ấy đã chỉnh sửa lại câu cú, ngữ pháp chuẩn, chỉ có 1 chỗ hơi gợn gợn là cái "bạn không phải cố gắng để có cuộc sống của họ, chỉ cần tiền của họ".

Để là "cuộc sống" thì đúng là không phù hợp khi đang đề cập đến thể loại game Defense, nên để là "mạng sống" hoặc dịch là "bạn không cần phải tiêu diệt mạng sống của họ, mà chỉ cần tiêu diệt túi tiền của họ thôi" thì sao nhỉ Cường Phạm

ganning001 hiện giờ hầu như ai cũng dịch qua Google Translate rồi chỉnh sửa lại, chứ mấy ai dịch tay bo từ đầu đến cuối đâu bạn.

Map platium khó phết,mãi chưa qua

Các Chủ đề tương tự

1. Galaxy On Fire 2 HD - Thiên hà rực lửa - đã có cho PlayBook
    Bởi huongpariss trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 159
    Bài viết cuối: 27-08-2015, 02:18 PM
  2. Playbook không xem được Võ Tắc Thiên trên Youtube
    Bởi tramtienois trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 02-02-2015, 09:59 AM
  3. [Thảo luận] Lý do Smart App Shopper (SAS) ngừng hoạt động.
    Bởi Liveches0130 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 20-08-2014, 08:08 PM
  4. Smart App Shopper - Không bỏ lỡ các cơ hội khuyến mại - giảm giá trên BlackBerry World
    Bởi hoanghoang33888 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 31-07-2014, 10:17 PM
  5. Indonesia Paradise Theme by MovieSeer Limited (OS 4.5++)
    Bởi ttseo6215 trong diễn đàn Theme - Hình nền
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 26-01-2012, 02:09 PM