Kết quả 1 đến 8 của 8
    Guest
    Bạn pro vnbb ơi, nếu được cho mình xin lại file bar của game "Diana the Talking Mermaid " mà bạn đã giới thiệu không? Hiện nay không thể tải được file.
    Còn game tương tự "George The Unlucky Fish" đang free trên app của BB mình tải mãi ko được, có lẽ wifi có vấn đề. Cả tuần này lên mạng tìm file bar cho 2 game này mà ko có. Thấy game tomcat trên máy iphone bé khóc đòi quá.
    Chân thành nhờ bạn. Cảm ơn nhiều.

Game hay app nào giới thiệu rồi mà bạn không tải được file bar thì bạn thông báo trong topic đó nhé, không nên lập 1 topic mới như thế này

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Game hay app nào giới thiệu rồi mà bạn không tải được file bar thì bạn thông báo trong topic đó nhé, không nên lập 1 topic mới như thế này
    Sorry bạn ^^
    Mình mở 3 topic trên game playbook của bbvietnam.com, blackberryvietnam.net và tinh tế 2 ngày nay mà ko có một comments nào, ko có pro nào giúp đỡ
    Vào http://bbvietnam.com/forum/phan-mem...-tro-chuyen-voi-nang-tien-ca-diana-t9974.html để báo link game trò chuyện với nàng tiên cá thì topic bị khóa rùi. Ko góp ý là link tự động chuyển qua minus.com (
    Nên đành lên đây làm phiền bạn.

pisogatrung app đó ở đây nhé bạn => http://bbvietnam.com/threads/diana-the-talking-mermaid-tro-chuyen-voi-nang-tien-ca-diana.5093/

Bạn nên dùng chức năng tìm kiếm của Forum mới nhé, các link ở mấy topic tổng hợp trỏ đến forum cũ, đã bị khóa chỉ Read-only thôi

Quá tuyệt vời. Thay mặt bé con của mình cảm ơn Pro nhiều ^^

trẻ con khoái mấy trò này thật !

Tốt nhất là không nên dỗ con bằng đồ công nghệ, đừng để công nghệ thay cho bố mẹ !

Cho chơi trên dt ko có lợi cho mắt của các bé. Các bé hay có tật khi ham thích jì chỉ tập trung vào đó mà với cái màn nhỏ xíu của dt hay tablet nhìn nhiều chỉ thích ứng với hình ảnh từng đó khi nhìn vật ở mt bình thường mắt phải điều tiết lại. Dần dần sẽ rất có hại cho măt.Tốt nhất nên kiếm đồ chơi có âm thanh cho các bé nhỏ hơn là tận dụng smartphones để dụ các bé khỏi khóc

Sent from my Z10 using Tapatalk

Các Chủ đề tương tự

1. Lỗi kết nối với VNBB Utils
    Bởi trong diễn đàn BlackBerry Bold
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 14-10-2014, 01:51 PM
  2. [ Lỗi ] không kết nối đc Vnbb với BB
    Bởi trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 19-01-2014, 12:51 AM
  3. Hỏi Đáp Vnbb
    Bởi rssfg205 trong diễn đàn BlackBerry Bold
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 30-07-2013, 11:05 PM
  4. Người dùng 'khóc than' vì Facebook hoạt động chập chờn
    Bởi trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 20-06-2013, 06:13 PM
  5. Bác vnbb hay bác nào biết giúp đỡ em với.
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 26-11-2012, 08:50 PM