Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 14
    Mini Dash là môt trò chơi vui vẻ, cuồng nhiệt, tình tiết nhanh mà chất lượng. Đầy đủ các ý tưởng và biến cố bất ngờ, hình ảnh thiết kế rất đẹp mắt! Mini Dash thuộc thể loại game running lấy cảm hứng từ tựa game cổ điển Super Meat Boy đòi hỏi người chơi phải thực sự kiên nhẫn và chính xác trong từng di chuyển của mình.

Nhân vật đáng yêu trong Mini Dash có khả năng nhảy qua tường, bám vào trần nhà và luôn ở tư thế sẵn sàng “dash” – “xông pha” qua mọi thử thách. Bạn sẽ điều khiển nhân vật đó một cách khéo léo và nhanh chóng vượt qua thế giới “đầy những cạm bẫy” của Mini Dash.

Mini Dash bao gồm 3 màn chơi, mỗi màn có 18 cấp độ khó và 18 cấp độ dễ, tổng cộng là 108 cấp chưa kể 5 màn chơi đặc biệt tương đương 45 cấp và một mini game khiến bạn đôi khi có thể dành hàng giờ bên chiếc PlayBook của mình để vượt qua tất cả.

Khi hoàn thành mỗi cấp độ chơi bạn sẽ thu thập được một cây nấm kì diệu và vô vàn những “món quà” bí ẩn giúp bạn chinh phục hành trình trong Mini Dash. Ví dụ như dùng nấm để nâng cấp thành Stickerman có khả năng dịch chuyển tức thời hay thu thập được các củ carot giúp tăng tốc nhân vật một cách tối đa.

TONS OF LEVELS 3
    huge worlds packed with challenges in either 'Hard' or 'Easy' flavours

I LOVE VIDEOGAMES
    Mini Dash is a love letter to the golden age of videogames with a whole world of 'retro' themed bonus levels but totally fresh gameplay

COLLECT EM'ALL
    Collect the mushrooms and purchase new characters like 'Stickman', 'Superstar' and 'Zombie Boy' as well as power-ups and unlocks

MISSIONS IMPOSSIBLE
    From warming up in Boot Camp to becoming an 'Epic Gamer', Mini Dash is packed full of missions that will keep you coming back for more!

Mini Dash là một tựa game dễ chơi nhưng cũng đầy thách thức. Nếu bạn muốn thử sức mình trong kỹ năng sử dụng màn hình cảm ứng từ kiểm soát độ nghiêng cho tới cách điều khiển thì có thể tìm tới Mini Dash tại BlackBerry World - Mini Dash (Price:$0.99)

<div>Premium Content</div>
    <div>Subscribe and get exclusive access to our premium content!</div>

Guest
    PB càng ngày càng nhiều game hay :-bd

gọi theo kiểu miền trung em ăn game nhiều quá h thấy game nào cũng "tràn họng" hihi
    để em down test thử hihi tks anh gost 9x nhiều mong anh tiếp tục đóng góp hihi

justinphu0946 file download là của anh vnbb ủng hộ bạn ạ,chúng ta cùng cảm ơn anh vnbb nào :-*

em đã test thử rồi ! thích phần âm thanh ! nghe rất giống chơi điện tử băng hồi xưa game cũng hay
    em cám ơn anh vnbb

Game hay quá, mình cũng thích thể loại này, hehe

game quá là vui nhộm!

http://www.fshare.vn/file/J6S39V51TQ/
    link fshare cho các bác

Giờ thì anh em dùng PlayBook cứ gọi là phủ phê với game mới nhé

Game này nếu nếu đặt mục tiêu phải ăn được nấm ở mỗi bài thì khoai vãi :I

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Shark Dash - Món quà trong ngày thứ 2 của BlackBerry
    Bởi beheokute trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 03-12-2013, 05:10 PM
  2. Danger Dash - Hành trình nguy hiểm, game hay dành cho BBOS
    Bởi phantom919 trong diễn đàn Trò chơi - Games
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 02-12-2013, 07:24 PM
  3. Dog Pile - Trò chơi thả cún ghi điểm (giống trò chơi thả đĩa trong hội chợ hay có)
    Bởi boyniit88 trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 17-08-2012, 09:30 AM
  4. [AppWorld] Diner Dash 3: Flo On The Go (320x240) (Re-Post)
    Bởi emlahuong trong diễn đàn Trò chơi - Games
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 11-03-2012, 05:45 PM
  5. Diner Dash 3 _ Bán cửa hàng ăn _ Support 88xx
    Bởi pcbminhthanh trong diễn đàn Trò chơi - Games
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 19-10-2011, 10:36 PM