Trang 1 của 10 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 100
    <div style="float: left; padding: 10px;"></div>9mm HD By Gameloft inc.
    Version: 2.0.0
    Release: June 07, 2012
    File Size: 863297 KB

Một game mới vừa ra lò của GameLoft dành cho PlayBook, game khá lớn (860MB) nhưng đồ họa và âm thanh rất tuyệt vời. Bối cảnh trong game là cuộc chiến đấu giữa nhóm cảnh sát đặc biệt và băng nhóm xã hội đen.

John "Loose" Kannon is the leader of a special team of hardened cops that aren&#039;t afraid to bend the law to clean up the streets.
    But when they kill a local drug lord&#039;s brother and steal millions in cash, Kannon&#039;s whole team becomes a target of revenge. Now Kannon has only one option: Take down the gang leader that&#039;s hunting them, legally or not, before his team gets taken out first.
    Một vài hình ảnh:
    ___

___
    Các bạn có thể tham khảo Video giới thiệu game này :-bd
    <div><iframe width="600" height="360" src="https://www.youtube.com/embed/azIYhb4XkpQ?wmode=opaque" frameborder="0" allowfullscreen=""></iframe>
    </div>
    GameLoft mới cập nhật phiên bản 2.0, tin vui cho anh em là bản mới này đã có thể Save, các bác không phải "chơi lại từ đầu" nếu nghỉ giữa chừng rồi nhé. :-bd

Game hấp dẫn, kích thước tuy lớn nhưng giá lại rất nhỏ, chỉ có 0.99$ :-bd Các bạn thích thể loại game này thì mua và tải về ngay tại App World nhé

Guest
    Game hot,bác nào có file bar ko cho e xin với,e là sinh viên nghèo @@

Trích dẫn Gửi bởi trunghn89
    Game hot,bác nào có file bar ko cho e xin với,e là sinh viên nghèo @@
    Bạn có thể mua để ủng hộ nhà phát triển, giá quá rẻ mà

<div class="bbm_bb_protected_desc">Premium Content</div>
    <div class="bbm_bb_protected_content">Subscribe and get exclusive access to our premium content!</div>

em cũng muốn mua nhưng ko biết mua kiểu gì?? lại phải làm thẻ lằng nhằng lắm

Re: [Giới thiệu] 9mm HD from GameLoft for PlayBook

@vnbb : Bạn làm thẻ ở đâu vậy ? Chỉ cho mình với... Mình có xài paypal của một người bạn, khi cần, người ta mới bán tiền từ Visa card của người ta sang paypal, mất tiền phí... Và như mình biết không phải dễ dàng mà làm Visa được... Mong bạn chỉ giáo...

[ Posted by Mobile Device ]

Trích dẫn Gửi bởi mrmilk81
    @vnbb : Bạn làm thẻ ở đâu vậy ? Chỉ cho mình với... Mình có xài paypal của một người bạn, khi cần, người ta mới bán tiền từ Visa card của người ta sang paypal, mất tiền phí... Và như mình biết không phải dễ dàng mà làm Visa được... Mong bạn chỉ giáo...

@mrmilk81: bạn có thể làm của VCB, ACB (2 thằng này to cho yên tâm ) chỉ cần đến TT thẻ của họ, bạn sẽ được hướng dẫn chi tiết. Nếu ở HN, bạn có thể tới TT Thẻ của VCB ở Trần Quang Khải (Toà nhà VCB gần cầu Chương Dương), hoặc TT Thẻ của ACB ở Tràng Thi (cùng tòa nhà với Nguyễn Kim).

làm thẻ visa dễ ợt, chẳng phải chứng mình tài chính gì cả. chạy ra VCB nộp nó 200k nó làm choi cái thẻ. mỗi lần buy cái gì mất thêm phí cho VCB và bọn visa khoảng ( 10k+2%) giá trị giao dịch. (

Re: 9mm HD from GameLoft for PlayBook

Game chất quá, chiến thôi các bác ơi.

Hi, cũng mong sớm có thẻ để trải nghiệm những game như thế này

Giá của nó là 0.99$ nhưng khi mình mua thì nó chỉ có charge 0.75$ thôi, sao kê của ngân hàng cũng chỉ có 0.75$. Mua mấy game rồi, lần nào cũng vậy, chả biết sao

Trang 1 của 10 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Asphalt 8: Airborne [Update v1.6.4.1] - Game đua xe của Gameloft miễn phí cho BB10
    Bởi trong diễn đàn Trò chơi - Games cho BlackBerry 10
    Trả lời: 259
    Bài viết cuối: 07-12-2015, 08:41 AM
  2. Asphalt 7: Heat [Update v1.0.0.34] - Tựa game đua xe HOT nhất của GameLoft cho BB10
    Bởi admintest trong diễn đàn Trò chơi - Games cho BlackBerry 10
    Trả lời: 119
    Bài viết cuối: 16-08-2014, 07:27 AM
  3. GameLoft phát hành hàng loạt game mới cho PlayBook
    Bởi trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 07-04-2013, 04:02 PM
  4. Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 30-03-2013, 09:25 AM
  5. N.O.V.A 2 HD - Game nổi tiếng của Gameloft xuất hiện trên PlayBook
    Bởi VIPEADVR3009 trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 5